sweet love7
Member
- Sep 14, 2016
- 27
- 48
Kupenda tatizo ndugukwa nini unakubali?si unakataa au ni tamaa za pesa?ukiadiwa dau nono unatoa tu
Kupenda tatizo ndugukwa nini unakubali?si unakataa au ni tamaa za pesa?ukiadiwa dau nono unatoa tu
Hiyo "Wengi" umeipima kwa vipimo gani na ni kwa % ngapi?Habari zenu humu ndani.
Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!
Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!
Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Kwani ushawi kufanyiwa hivyo...sweet love7?Wanaume ndiyo mnatushawishi ila hata hivyo hatusikii raha
We must change, hizi tabia za kuona kwenye movies ndo shida yake hii, Mungu aturememu na kutusameheWanaume ndio chanzo thats why hata mashoga wanaongezeka kila kukicha!
MmmhWanaume ndiyo mnatushawishi ila hata hivyo hatusikii raha
Acha kabsa dada kma hyo mume hatak achana nae ucogope kuachwa na mtu asiye na hofu ya Mungu na kuharibu futute ykoWanaume ndiyo mnatushawishi ila hata hivyo hatusikii raha
Vizuri sana!Mi siwezi kufanya kitendo hicho hata mume anipe nini sitaki kusikia
ushafanya mara ngapi?Wanaume ndiyo mnatushawishi ila hata hivyo hatusikii raha
Kiswahili kipana,fafanua mkuumwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!
Sijawahi hataushafanya mara ngapi?
Mbona mm ckutani na wa hivyo? Nipe namba yke aseeHabari zenu humu ndani.
Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa tigo yamenitokea sikuamini.Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadam cha ajabu ilifikia hatua akaniambia"mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!
Sasa wakuu si elewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Ok sawa. usiwahi pia maana ni dhambi Mungu hapendiSijawahi hata
Kumbe na wewe ni miongoni mwao!!!Wanaume ndiyo mnatushawishi ila hata hivyo hatusikii raha