Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Hiyo "Wengi" umeipima kwa vipimo gani na ni kwa % ngapi?

Tabia mbaya za aliye kuwa mpenzi wako, zisikufanye ukawahukumu na wapenzi wetu wema wasio na tabia kama za huyo aliyekuwa wako.
 
Habari zenu humu ndani.
Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa tigo yamenitokea sikuamini.Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadam cha ajabu ilifikia hatua akaniambia"mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!
Sasa wakuu si elewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Mbona mm ckutani na wa hivyo? Nipe namba yke asee
 
Back
Top Bottom