Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Mr mgeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Posts
1,222
Reaction score
812
Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.
 
kwanini umeashumu kuwa "mwanaume gani unajua kupakua kupika haujui" kama ni kinyume na maumbile? mi naona kama inamaana tofauti.
 
pole sana inawezekana wewe mwenyewe una point wanawake wenye tabia hizo. Kaa tafakari chukua hatua
JPILI NJEMA
 
Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.

Kwahiyo unamanisha mtu akisema mwanamme gani unajua kupika kupakua hukui ana maanisha Tigo? au alikwambia wazi wazi? mbona umefika mbali sana huko inawezekana ana manisha vyengine na wewe umemanisha vyengine...
 
Kwahiyo unamanisha mtu akisema mwanamme gani unajua kupika kupakua hukui ana maanisha Tigo? au alikwambia wazi wazi? mbona umefika mbali sana huko inawezekana ana manisha vyengine na wewe umemanisha vyengine...
Samahani kama ntakuwa nimemkashifu ila msemo huo ni kama jamaa alikua anapenda vya bure hahudumii ivi.
 
Samahani kama ntakuwa nimemkashifu ila msemo huo ni kama jamaa alikua anapenda vya bure hahudumii ivi.
Bora Angesema hivyo inge leta maana japo kidogo lakini amefanya yamekua marefuuuuuuuu mpaka AIBU..
 
Dah hatari sana ndugu zangu.maana kuliwa yako kwa sasa kwa wanawake wengi imekuwa ni jambo la kawaida.cjui wanafikiri kuliwa hilo yako kuna uhusiano na kuwa na matako makubwa??? Tulio wazazi sasa inatubidi tuwakee watto zetu kimaadili zaid.
 
Umejuaje Kama ni wadada wengi nawakati limekutokea kwa huyohuyo mmoja?
na umejuaje kama kauli hiyo inamaana hii uliyoisema?

myb unajua kushuka chunvini tu.ila hujui kut*mba?(inawezekana ndicho alichomaanisha)

Siyo kila kauli inamaanisha vile utavyomaanisha.
 
Back
Top Bottom