wise words my dear!Narudia tena endeleeni kupanda hizo mbegu watavuna watt wenu,wajukuu zenu.....mpk vizazi 4!
Its biblical!
Hata wanaofanya ss ukifuatilia nyuma kuna ndugu/wazazi walikuwa wanafanya,sshivi wanalia wanasahau walipanda mbegu!
Kuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwaNarudia tena endeleeni kupanda hizo mbegu watavuna watt wenu,wajukuu zenu.....mpk vizazi 4!
Its biblical!
Hata wanaofanya ss ukifuatilia nyuma kuna ndugu/wazazi walikuwa wanafanya,sshivi wanalia wanasahau walipanda mbegu!
laana na mikosi tunaleta siye wenyewe binadamu,ndio maana tuko against na munguKuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwa
Huu ndo ukweli ambao wengi hawaujui,na wengine wanachukulia poa hawajui madhara!Kuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwa
Hata mimi nilielewa hivyo!!Umeambiwa unajua kupakua kupika hujui...
Mbona ni kinyume chake sasa.. kupakua ndiyo kula utumbo...
we ushakuwa mhanga. kwa story zako hizo, kumbe hadi vidole ushaingizwa, na walishajaribisha hadi kuingiza kichwa tu, sasa hapo kuna marinda kweli. pole sana.Yaani sijui wakoje anajifanya anajaribu na kidole ukinyamaza tuu umeisha au anakuambia kichwa tuu hivi uume una mabega?
Wewe ndio unapenda maana sijui hiyo kupakua umeichukulia vipi kama sio uhuni tuu umekujaaHabari zenu humu ndani.
Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!
Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!
Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.