Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kukosa ubunifu nako kunachangi,wadada wa hivi wengi ni magogo.....
 
WanawAke wanaombwaga 0712# na michepuko so iyo michezo wanaanzia nje baadae wanaleta ndani so kama wew hauli anakuon boya

Mimi huwag cfunji huko nyuma kbsa .
 
Narudia tena endeleeni kupanda hizo mbegu watavuna watt wenu,wajukuu zenu.....mpk vizazi 4!

Its biblical!

Hata wanaofanya ss ukifuatilia nyuma kuna ndugu/wazazi walikuwa wanafanya,sshivi wanalia wanasahau walipanda mbegu!
 
Ukimsifia anaekimbizwa...msifie pia anaekimbiza.........
Kama idadi inaongezeka ya wadada wanaotoa buzz ni bomba.....basi wanaotumia wanaongezeka zaidi.....kwa kuambukizana taarifa za hiyo kitu...radha yake......
Tujitathmini....ME...,tunaomba tupewe buzz au tunashawishiwa...na tunashawika kutumia.....???.....
 
nakataa,kwa hapa inabid niwatetee, only wawili kati ya 100 ndio wanapenda hiyo mambo,,,, so ur research wisely
 
Narudia tena endeleeni kupanda hizo mbegu watavuna watt wenu,wajukuu zenu.....mpk vizazi 4!

Its biblical!

Hata wanaofanya ss ukifuatilia nyuma kuna ndugu/wazazi walikuwa wanafanya,sshivi wanalia wanasahau walipanda mbegu!
Kuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwa
 
Kuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwa
laana na mikosi tunaleta siye wenyewe binadamu,ndio maana tuko against na mungu
 
Kuna mchungaji aliongea hichi kitu siku moja kuwa kuna Mama alienda kwake Analia akihitaji msaada sana kuwa wanae wawili wamekua mashoga katika kilio cha Yule mama mchungaji aligundua kitu Kwan alilia kwa hali ya kujutia kitu Fulani alivocool baadae alimhoji maswali Sana mwishowe akakiri hata yeye huo mchezo ameufanya Sana na mumewe mpendwa
Huu ndo ukweli ambao wengi hawaujui,na wengine wanachukulia poa hawajui madhara!

Haya yapo, mi nayaona kila siku hapa naposali, hizi roho mchungaji akianza kuomba zinavyolipuka kwa watt ambao kwenye family zilizo/zinazofanya haya mambo!

Wito wangu:endeleeni tu watt watavuna tena mkiwa hai ili muone uzuri wake inapokuja kwa watt uliowazaa, wakike,watasagana na wataingiliwa kinyume na maumbile wakiume watakua ma shoga!
 
I wish anaekula tigo ajue tu anachofanya pale ni kuingiza uume kwenye utumbo mkubwa wa chakula na kusugua kwa nguvu zote.
 
Yaani sijui wakoje anajifanya anajaribu na kidole ukinyamaza tuu umeisha au anakuambia kichwa tuu hivi uume una mabega?
we ushakuwa mhanga. kwa story zako hizo, kumbe hadi vidole ushaingizwa, na walishajaribisha hadi kuingiza kichwa tu, sasa hapo kuna marinda kweli. pole sana.
 
Hili swali muulize amanda cute maana alishawahi leta thread akitamani kumpa mume wake hiyo maneno.
 
hapana sio wadada tu na wanaume pua wanapenda sana,isipokuwa kwa wanawake wengi hutoa nyuma kutokana na kutokuwa na nguvu za kiychumi,wanapoombwa kutoa nyuma inabidi watoe tu
 
Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Wewe ndio unapenda maana sijui hiyo kupakua umeichukulia vipi kama sio uhuni tuu umekujaa
 
Back
Top Bottom