Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.
Wewe ndo unapenda huu mchezo mchafu, iweje uambiwe unajua kupika na kupakua hujui ukawaza moja kwa moja 0713
 
Wakaka ndo wamekubuhu kwenye huu mchezo. Mko kitandani mnavinjari unasikia kitu kinakupapasa kunako 0713.Ukistuka eti anakuambia samahani nimekosea njia, ila ukinyamaza tigo hiyo imeshaliwa! Moboifrend wawili nshawamwaga kwa kupenda huu mchezo mchafu!
Bhuahahahahaha kitu kinakutembelea kama nyoka vile kwenye 0713 [emoji23][emoji23]
 
Wakaka ndo wamekubuhu kwenye huu mchezo. Mko kitandani mnavinjari unasikia kitu kinakupapasa kunako 0713.Ukistuka eti anakuambia samahani nimekosea njia, ila ukinyamaza tigo hiyo imeshaliwa! Moboifrend wawili nshawamwaga kwa kupenda huu mchezo mchafu!
Aise
 
"Unajua kupakua, kupika hujui "
Maana yake ni kwamba ukiona vyaelea ujue vimeungwa, unajikuta mlaji na malezi hujui.
Yaan unamlala tuu na kumtunza hujui.
Wewe ndio umeelewa tofauti.
 
Wakaka ndo wamekubuhu kwenye huu mchezo. Mko kitandani mnavinjari unasikia kitu kinakupapasa kunako 0713.Ukistuka eti anakuambia samahani nimekosea njia, ila ukinyamaza tigo hiyo imeshaliwa! Moboifrend wawili nshawamwaga kwa kupenda huu mchezo mchafu!
Yaani sijui wakoje anajifanya anajaribu na kidole ukinyamaza tuu umeisha au anakuambia kichwa tuu hivi uume una mabega?
 
Amin amin nakuambia hilo suala ni mambo ya kuiga tu. Na demu ukiona anapenda kuliwa 0713 basi ujue huyo demu ni muangaliaji sugu wa PORN
sio kweli, wa aina hii ukimtumia hata picha whatsapp utamkoma atakutukana mpaka basi, lakini mngoje kitandani uone shughuli yake
 
Jamani naona kikombe cha uchafu kinakaribia kujaaa sasa tujitahidi kijae kabisa coz tunamchukulia mungu poa just continues.
 
Siyo wanaume tu hata wanawake mm girl friend wangu alinishawishi et nipitie kageti kadogo , akaanza baby naomba*3 Nilisema nini?, Mara tatu anasema naomba? alafu, anaelekeza chane yangu kwenye tigo, ww sitaki hiyo njia haipitiki, akasema baby unanipenda, ni kasema ninakupenda mm na moyo wangu, akasema, katika mwili wangu kuna geti kuu na dogo je nikifunga geti kuu huwezi kupitia geti dogo nikasma nitapita dogo nacho taka nipite tu kuja kwako, akasema Leo sijisikii upite geti kuu naomba upite geti dogo hili ni special for you my darling, nilisema mm sitaki, siku hiyo alifunga geti kuu sikuingia na ckutaka kupitia geti ndogo maana gari yangu itakwaruzwa na ni mpya maana kageti kake kalikuwa kadogo kwa hiyo nikasepa,nacho sema ni kuwa siyo wanaume tu hata wanawake, wa napenda mpaka Leo ananisisitiza nipitie kageti kadogo mm cpendi na nitamuaacha
 
Back
Top Bottom