Kwanini wadada mnavaa nguo ndefu halafu mnashika na mikono?

Kwanini wadada mnavaa nguo ndefu halafu mnashika na mikono?

sa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry

Ha ha ha haaah.,,,,,,,,hao ni wale bongo fleva wanapokuwa wanapafomu jukwaani.
 
:sly:usiicheke miguu yako bwana, sio vizuri eeh!

Mimi nacheka chokochoko zako, Miguu yangu bomba aisee, ukipishana na mimi lazima ugeuze shingo labda kama function less, lakini kama ni rijali aisee lazima ujete kupishana na mimi. ha haa haa haa
 
Mimi nacheka chokochoko zako, Miguu yangu bomba aisee, ukipishana na mimi lazima ugeuze shingo labda kama function less, lakini kama ni rijali aisee lazima ujete kupishana na mimi. ha haa haa haa

Kaone kanavojifagilia😕

Hata hivyo miguu mizuri huwa inaonekana vizuri baada ya kupishana halafu unageuka...ila sharti miguu na kiuno viwe simultaneously😉
 
Hiyo beautiful face nadhani umetumia avatar kusema hivyo.

Najua avator sio sura yako...nilikuona siku tumepanda wote kwny dala dala tumekaa wote ila hata salamu yangu hukuitikia ingawa ulikuwa unaniangalia kwa mitego sana...:sly:
 
Kaone kanavojifagilia😕

Hata hivyo miguu mizuri huwa inaonekana vizuri baada ya kupishana halafu unageuka...ila sharti miguu na kiuno viwe simultaneously😉

Hahahahahahahaahha!!!!! ukiona mguu upo ujue hapo utata hamna, usiombe na kasura kakawepo aisee!! halafu vyote sio artificial ni uumbaji tu wa mungu, yaani kifupi kazi ya uumbaji huo MUNGU aliifanya wakati katulia huku akishushia na juice aisee!!!
 
Back
Top Bottom