Kwanini wadada mnavaa nguo ndefu halafu mnashika na mikono?

Kwanini wadada mnavaa nguo ndefu halafu mnashika na mikono?

Hakuna bleed inayokuja ghafla.Lazima kuwepo na dalili na isitoshe zina tarehe zake.

Mmmh ok sawa, lakini kuna siku nilikaa na dada mmoja wa IFM kule town tulikuwa tunakula....alipoinuka akajikuta mambo yameharibika, mbaya zaidi alikuwa amevaa pensi nyeupe na hana hata mtandio:sly:

Ina maana hakuona dalili au alipuuzia???
 
Kuna tabia wadada wameanza,anavaa nguo ya heshima ndefu ya kufunika miguu halafu anashka na mikono na kuvuta kiasi kwamba inaonekana tena kama nguo fupi.
Dada zangu hyo tabia inatukera sana

Si afadhali hao kuliko wale wanaochomeka kwenye chupi!
 
sa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry

Kumbe ni ngoma dro! Ha ha ha haaai! YAANI NI UJUMBE WA MWALIKO WA NGONO...kwa ishara hiyo. Kweli mesage sent. Mwanaume ukiminya minya izo zinazoning'inia ndani ya boxer"*"*"-Mwanamke anajibu kwa kuvuta gauni juu na kulishikilia kwa mikogo kwa mkono mmoja....au anachomekea kwenye cchhuppi. NONGWA YA NINI???

Hayo ni mawasiliano mbadala, watoto tu ndo hawawezi kuelewa. Ukipendezwa na kuelewa huo ujumbeeee, fuata kimy kimya. USIMWAMBIE MWENZIO.
 
Nguo avae mwingine wewe ukereke?Kweli watu wengine wamekosa la kufanya mpaka wanataka kuamua watu wakivaa nguo wafanye wanavyotaka wao.
 
Kama nguo ni ndefu kapunguze kidogo iendane na urefu wako
 
Wanaume hamna jema nguo fupi mnalalamika, suruali mnalalamika, nguo ndefu mnalalamika, sijui mnataka tuvae magunia ndio roho itawatulia.

Mpenzi nimekumisi.... Hebu twende pm tukaambiane kitu chetu.
 
Wengi wa wanaovaa nguo ndefu mpaka kuzinyanyua wanaficha cherewa zao, demu mwenye mguu bomba hawezi kuvaa mgauni kama bibi harusi😕

Halafu wengi mnaovaa maguo mareeefu eti hamva vyupi😀

Wasiwasi wako tu,wanawake tunaweza kuvaa vyovyote na tukatoka bomba bhana, kuwa cherewa hakuwezi kumfanya mtu asitoke bomba kama amepangilia vizuri kimini chake amini hilo. hila la kutovaa vyupi sina ushahidi nalo labda wewe unaushahidi wa kutosha ndio maana umesema.
 
Mimi kinachoniuzi si nguo ndefu ila jinsi wanavyozishika , utamkuta mdada kakunja hilo gauni kalibana halafu kalipandisha juu kalibana kweli makalio huku nyuma yamefutuka futu mpaka makalio yanashindwa kupumua . Nahisi hawa wadada wanafanya hivyo makusudi ili kuyaonyesha makalio yao.
 
Waswas wako tu,wanawake tunaweza kuvaa vyovyote na tukatoka bomba bhana, kuwa cherewa hakuwezi kumfanya mtu asitoke bomba kama amepangilia vizuri kimini chake amini hilo. hila la kutovaa vyupi sina ushahidi nalo labda wewe unaushahidi wa kutosha ndio maana umesema.

Hapa nimeshapata picha kuwa miguu yako ikoje Apologise lady...😀
 
Last edited by a moderator:
Wengi nnaowaona mm ni wale wavaao nguo ndefu af zina mipasuo kufikia mapajani. Maana yake ni nini hasa huo urefu
 
Back
Top Bottom