sa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry
sa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry
Duuuuuuu
sa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry
lengo lako ninisa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry
Ukiona mtu ananyanyua nguo ujue ni ndefu sana ivo anainyanyua ili aweze kutembea kwa urahisi,maana akiiachia inaweza kuikanyaga na ikamwangusha, hawanyanyui kwa nia mbaya.
lengo lako nini
Kweli kabisasa mbona nyie mnashika mapumbu na mkono mkiwa mmevaa suruali, mnaweka mkono chini ya mapumbu mnakuwa kama mnanyanyua suruali juu, sina picha sorry
Kuna tabia wadada wameanza,anavaa nguo ya heshima ndefu ya kufunika miguu halafu anashka na mikono na kuvuta kiasi kwamba inaonekana tena kama nguo fupi.
Dada zangu hyo tabia inatukera sana
lengo lako nini