General Mangi
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 15,316
- 23,187
I laugh loud...people turns backUtakuwa huzijui levels zako wewe.
Jitambue kwanza.
I laugh loud...people turns backUtakuwa huzijui levels zako wewe.
Jitambue kwanza.
Mkuu, dagaa ni samaki wadogo!
wanaokushobokea hao ndo chaguo lakohellow
Kuna hili tatizo wanajamvi nimeli-observe kwangu yani mara nyingi wale mademu ambao ndo napenda haswa niwe nao kwenye mahusiano ya kimapenzi wanakuwa hawana mda na mimi, lakini wale ambao aaarrgh hawanivutii ndo karibia kila cku sms wanantumia kila kukicha..plus shobo kibao..
unakuta demu sometimes ananiganda hanivutii wala nn mpaka natamani nimkate kelebu moja ya taya ila bac tu... lkn wale ninaowataka hawana mda na mm..cjui nn hiki..hili tatizo ni langu tu au wengine mnalo pia?
Hizo mdo levo zakeUtakuwa huzijui levels zako wewe.
Jitambue kwanza.
Wana nyodo wana bikira origional?Huku mtaani kwetu wasichana wabovu ndo wananyodo balaa kuliko visukwa..Huko kwenu kumbe tofauti
Kama wewe ulichukua flat screen baki nayo ndani kwako,usiondoe stress kijanjajanja hapa.SIFA NA TOFAUTI ZA KINADADA VIMBAU MBAU (WEMBAMBA)
1. Ni wepesi kitandani sio kama gogo (viuno kama feni)
2.Hawali chakula kingi sana Hata ukitoka nae kama walivyo wanawake wanene wanavyo fukia misosi.
3. Anapendeza akivaa kila aina ya nguo tofauti na wenye vitambi( wanawake wanene)
4. Wengi wao ni wasafi vikwapa na majasho ya hovyohovyo hawana.
5.Ni rahisi Hata kumpitisha dirishani kama umefumaniwa au kumficha kwenye kabati na ukakaa vizuri au uvunguni.
6. Ni Rahisi kumu hold tight especially uko nae beach mnaogelea au Hata ameumwa usiku na huna gari na hawezi kutembea unambeba tu vizuri.
7. Ni mwepesi (ana pumzi) Hata kukimbia in case of any emergency/ danger tofaut na mnene
8. Wengi wao ni wajanja sana.
9. Wanajua kubana matumizi. wala hawana magonjwa hovyo kama presha!
10. Wanaakili za maisha, hawana aibu na hawaogopi ndio maana wengi wao wanafanikiwa.
"Hayo ni nawazo yangu tu lakini"....
Wewe utakuwa una nyota ya msibaahellow
Kuna hili tatizo wanajamvi nimeli-observe kwangu yani mara nyingi wale mademu ambao ndo napenda haswa niwe nao kwenye mahusiano ya kimapenzi wanakuwa hawana mda na mimi, lakini wale ambao aaarrgh hawanivutii ndo karibia kila cku sms wanantumia kila kukicha..plus shobo kibao..
unakuta demu sometimes ananiganda hanivutii wala nn mpaka natamani nimkate kelebu moja ya taya ila bac tu... lkn wale ninaowataka hawana mda na mm..cjui nn hiki..hili tatizo ni langu tu au wengine mnalo pia?
Nitumie namba za hao ambao huwapendihellow
Kuna hili tatizo wanajamvi nimeli-observe kwangu yani mara nyingi wale mademu ambao ndo napenda haswa niwe nao kwenye mahusiano ya kimapenzi wanakuwa hawana mda na mimi, lakini wale ambao aaarrgh hawanivutii ndo karibia kila cku sms wanantumia kila kukicha..plus shobo kibao..
unakuta demu sometimes ananiganda hanivutii wala nn mpaka natamani nimkate kelebu moja ya taya ila bac tu... lkn wale ninaowataka hawana mda na mm..cjui nn hiki..hili tatizo ni langu tu au wengine mnalo pia?