mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
ramli mkuuPdf ipo njiani wadau uhakika Leo au kesho.
ramli mkuuPdf ipo njiani wadau uhakika Leo au kesho.
😅😅😅😂😂😂🤣🤣🤣mm ni senior wizy alikua expert.
Kuna status zinasoma not selected for practical interview na hakukua na practical interviewsitashangaa kama IT naye yupo humu🤔🤔 coz mada ya status za null ilipo pamba moto ndo akamua kuziondoa, ku cool pressure za watu na kushusha temper na expectations za watu kuwa washapata kibarua, na pia kuwarudishia moyo wale ambao walikua hawana izo """null"" kwa maana ambaye alikua hana basi alinyongea sana, ila saiz huenda nao wana hamasa ya kusubir pdf coz raia wote hawana null🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.
Hakika uyu ni best IT endapo kama mawazo yangu yatakuwa sahihi.
Najaribu kutoa muongozo kijana anakwama.😅😅😅😂😂😂🤣🤣🤣
Uhakika mdau, andaa nauli na suti ya kuchukua baruaramli mkuu
😂😂😂😂unamajibu kama ya utumishi SOON JIANDAE.Uhakika mdau, andaa nauli na suti ya kuchukua barua
Hii hapaaliofanya usaili wenye practical alafu kwenye app ipo selected for null sasa hivi aje hapa atoe ushuhuda .
Pdf ipo njiani wadau uhakika Leo au kesho.
Sawa mkuuPdf ipo njiani wadau uhakika Leo au kesho.
We mwamba nahisi ndio yule ulikuja ukawa unasubiri PDF la TRA.Nahisi ni wewe kabisaUhakika mdau, andaa nauli na suti ya kuchukua barua
Utumishi nadhani huwa wakikaa wakisoma comments zetu huwa wanacheka sana...😂😂😂😂unamajibu kama ya utumishi SOON JIANDAE.
Sawa sawa mkuu, kutoa muongozo ni muhimu. 🤣🤣🤣Najaribu kutoa muongozo kijana anakwama.
farijianeni kwa maneno hayaPdf ipo njiani wadau uhakika Leo au kesho.
Faraja ni muhimu si unajua tena.farijianeni kwa maneno haya
soon ,jiandae[emoji23][emoji23][emoji23]Sekretarieti ya AjiraUhakika mdau, andaa nauli na suti ya kuchukua barua
soon ,jiandaePdf la Jenista mhagama linatoka lini wadau?
soon gani tena jamansoon ,jiandae
soon gani tena jaman
si tulikubaliana mwezi wa pili na ndo huu unaishiliziasoon ,jiandae
Hiyo IpoVisual studio code
Nadhani ni kwa wote wale waliokuwa na slected for null ambao walitoka written to oral kama wenzio walivo share shuhuda zao humu pia hawa kuwa na practical. kaka, so usiwaze kila kitu naimani kipo sawa.Kuna status zinasoma not selected for practical interview na hakukua na practical