smurof
Senior Member
- Feb 25, 2022
- 103
- 293
Eeh kiongoziTRA hii ya juz au?
Eeh kiongoziTRA hii ya juz au?
Au sio safi kabisa😂😂😂😂nikweli ngoja tusubiri PDF saa kumi ingia web
Weka screenshot mkuu tuone basi isiwe ikawa inafanana na status yanguMkuu nilifanya.
Pole sana mkuuMkuu nilifanya.
Sasa pole ya nini dah😂😂😂Pole sana mkuu
Mwache atuwekee kwanza screenshot, unampa pole kwani umesikia pdf imetoka au kakosa...?Pole sana mkuu
We sinilikuambia kuna watu ni wakatiliSasa pole ya nini dah😂😂😂
We sinilikuambia kuna watu ni wakatili
Tayari kashapewa Pole?!Nimekuamini sasa ndugu😂😂😂😂
Huu uzi huko Mtaani watu wanaambiana na kuja humu.Angalau kupata matumaini ya kusubiri PDF za placements au Interview...
usiogope pengine ni mfumo wao hujakaa sawa. subir pdf mku.Mkuu nilifanya.
Hahahha hadi kwako mwamba Kaondoka na Null yakoNi vile IT kaondoka na ""null"" za raia, ndomana mambo ya status yametulia, akizirudisha patakuwa hapakaliki humu. Watu wenye null wanasumbua sana.
usiogope pengine ni mfumo wao hujakaa sawa. subir pdf mku.
Selected for Practical InterviewHivi Leo mkuu Kuna changes za status huko..?
Huu uzi huko Mtaani watu wanaambiana na kuja humu.Angalau kupata matumaini ya kusubiri PDF za placements au Interview...
Tuendelee kupeana mawazo...
Hahahah mkuu hapa una ni address kama wizy wa ORCI au kama mkandwaji. Inawezekana nikawa naogelea pipa la asli kama wengi wajuavyo nili badili ID.Hahahha hadi kwako mwamba Kaondoka na Null yako