HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Haya mambo haya tusiyazingatie sana mtu unakuwa database nahuitwi kazini maana yake nini sasa,,,hawajui tu maumivu tunayopitia unaenda interview mara kibao uko tu database kazini huitwi..mwisho wa siku unakutana na stutus ya database expered,haya ni maumivu yasiyo na kipimo,, et uanze tena upya Dah
Wanadai wame upgrade system kwhy sasa ukwel unajua kama upo kwenye mfumo au lah
 
Wadau kuna ukweli wowote kwenye hili
 

Attachments

  • IMG-20260907-WA0010.jpg
    IMG-20260907-WA0010.jpg
    110 KB · Views: 4
Bwana wale tunaodanganyana sijui oral et wanaangalia sijui ulivojibu unavojiamin sijui apearance nikuambie tu mule kuna panel nyingi sana kuna panel wao wana roho safi kabisa hawana hiana na kuna panel wanakunja sana hii interview nilijibu vizur sana kwa kujiamin sana kijana smart kabisa shat langu jeupe saf tai safi suarual nyeus saf lugha safi na maswal yalikua mepesi tu lakini ona hapo scored below average hizi mambo inategemea panel yako siku hiyo wameamka vip na bahat nilichukua namba za wale wote tulifanya kweny hiyo panel hakuna alie toboa hata mmoja wale wazee walikua na roho mbaya sana
si unaona Mbaga Jr anakuambia alijibu hivyo hovyo na maswali mawili hakujibu ila yupo kwenye data base
 
si unaona Mbaga Jr anakuambia alijibu hivyo hovyo na maswali mawili hakujibu ila yupo kwenye data base
Au labda walichanganya matokeo yangu na wengine, mana mpaka sasa naangalia akaunti yangu labda watakuwa wamebadilisha na kuonyesha nimefeli Ila bado niko databank 😂
 
Bwana wale tunaodanganyana sijui oral et wanaangalia sijui ulivojibu unavojiamin sijui apearance nikuambie tu mule kuna panel nyingi sana kuna panel wao wana roho safi kabisa hawana hiana na kuna panel wanakunja sana hii interview nilijibu vizur sana kwa kujiamin sana kijana smart kabisa shat langu jeupe saf tai safi suarual nyeus saf lugha safi na maswal yalikua mepesi tu lakini ona hapo scored below average hizi mambo inategemea panel yako siku hiyo wameamka vip na bahat nilichukua namba za wale wote tulifanya kweny hiyo panel hakuna alie toboa hata mmoja wale wazee walikua na roho mbaya sana
Kama ni kada za academician passmark hua ziko juu kidogo sio kama hizi zetu
 
Siku imeisha bado hatujajua utumishi hili neno passed and stored in the data bank ita
Pendeza kesho waje na statement
 
Si kwamba databank wameiupdate kua passed and stored?
Mimi nina oral ya tutorial Assistant mwaka Jana November cha ajabu haina update yoyote au sahili za vyuo hizo status za databank hazihusiki?
 
Mimi nina oral ya tutorial Assistant mwaka Jana November cha ajabu haina update yoyote au sahili za vyuo hizo status za databank hazihusiki?
Nadhani zinahusika. Ila pia, hiyo status ya databank kwangu imekaa siku mbili tu ikatoweka. Kwa sasa wameweka Selected for Oral Interview.
 
Hv n mm tuu sijaielewa hili jibu la utumishi au?
Mana binafsi naona n kama vile amejibu kwa kumaanisha passed n kitu kingine na stored in data bank ni kitu kingine, au nyie mmeelewa vp?

Screenshot_20260908-211833.jpg
 
Mimi nina oral ya tutorial Assistant mwaka Jana November cha ajabu haina update yoyote au sahili za vyuo hizo status za databank hazihusiki?
kuna mtu alifanya hizo mwaka huu ikamwekea scored below. Labda za mwaka huu zina update
 
Hv n mm tuu sijaielewa hili jibu la utumishi au?
Mana binafsi naona n kama vile amejibu kwa kumaanisha passed n kitu kingine na stored in data bank ni kitu kingine, au nyie mmeelewa vp?

View attachment 3666291
yes kwa reply hiyo inawezekana kuna passed pekee ambayo hii status inakuepo hata kabla pdf la watu kuitwa kazini halijatoka ila hawa passed and stored unakuta pdf lishatoka na wao hawajakuwemo
 
Back
Top Bottom