Kabisa!Hakika kila mtu zamu yake itafika ushahidi ni mwingi sana
Kwa muda niliokuwa nafuatilia huu uzi, nimeshuhudia watu wengi sana wakilamba asali na bado wengi tu watakuja kulamba asali.
Kabisa!Hakika kila mtu zamu yake itafika ushahidi ni mwingi sana
Hivi kua huko ajira portal hakunaga connection?Kabisa!
Kwa muda niliokuwa nafuatilia huu uzi, nimeshuhudia watu wengi sana wakilamba asali na bado wengi tu watakuja kulamba asali.
Connection ziko kila mahali, lakini psrs wamejitahidi kuleta usawa kwa kiasi kikubwa.Hivi kua huko ajira portal hakunaga connection?
Hongera mkuuHabarini wasaka asali !
Hatimae siku ya leo nimelamba asali kupitia Psrs hakika Mungu ni mkuu 🙏🙏🙏
Hongera mkuuWakuu,nichukue nafasi hii ya kipekee kuwashukuru nyote,pdf ya leo imeniona..kama mnakumbuka tarehe 19 August 2026 tulifanya oral ya Auditor officer ii mwajiri akiwa ni NAOT,hatimaye leo mkeka umetoka na mimi nimo.
Asanten sana
Shukrani sana.Hongera mkuu
Kwenye nini?Naona saivi wametuletea mambo ya data bank
Account za ajira portal kama ulifanya oral ukiwa umepass unawekewa databankKwenye nini?
Ikimaanisha?Account za ajira portal kama ulifanya oral ukiwa umepass unawekewa databank
Kwenye maana ndiyo tusubiri tangazo lao ila itakuwa upo database maana kuna wengine wameandikiwa below passmark scoreIkimaanisha?
Asante kwa ufafanuzi.Kwenye maana ndiyo tusubiri tangazo lao ila itakuwa upo database maana kuna wengine wameandikiwa below passmark score
Watu wamekutana na Jumbe kama hizo kwenye account zaoAsante kwa ufafanuzi.
Kada gani hii kaka
below passmark inamaana hajafika zile passmark kwenye oralKwenye maana ndiyo tusubiri tangazo lao ila itakuwa upo database maana kuna wengine wameandikiwa below passmark score
Ndiyobelow passmark inamaana hajafika zile passmark kwenye oral
Inasemekana ndo database yenyewe kwahiyo sasa hivi unakuwa unajijua kama upo databaseIkimaanisha?
Nahisi ni mwaka mmoja kuna mdau tulipiga nae interview mwaka jana mwez wa 5 amecheki hiyo interview imemuandikia databank expiredDATABANK Inakaa mda gani hadi kuwa expired