HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu,mimi hizi ngoma nimeanza kuzipambania rasmi toka last year mwezi wa pili,kuna ambazo unachezea za uso na kuna ambazo unafika oral,kikubwa niliweka malengo ya kutokata tamaa,ukipiga written ukafeli unauchukulia kama changamoto tu unajipanga upya...
Umepiga interview ngapi na ulikua na oral ngapi?
 
Kama hauko serious vile mkuu..yani 32 ndio unasema umekata tamaa kabisa?jamaa zangu wana 41 na bado wanapambania kombe
Amekata moto mapema sana! Inabidi akumbushwe kuwa ukishaingia vitani marufuku kurudi nyuma!
 
Hongera karibu kwenye Uzi wa kuchelewa mishahara, wengine wote msikate tamaa mda wenu unakuja.
Wapi huko mishahara inachelewa?
Katika vitu ambavyo Samia ameviendeleza vizuri kutoka kwa Magufuli ni kulipa mishahara kwa wakati.

Labda huko kuchelewa kuanze mwezi huu wa 9.
 
Wapi huko mishahara inachelewa?
Katika vitu ambavyo Samia ameviendeleza vizuri kutoka kwa Magufuli ni kulipa mishahara kwa wakati.

Labda huko kuchelewa kuanze mwezi huu wa 9.
Uchawa mpaka huku duh!
 
Hongereni sana wote mliopata kazi. Leo official ndio nitakua nimeacha kufanya interview za kazi za Serikali. Nilikua miongoni mwa waliofanya oral ya NAOT tarehe 19 August 2026 lakini kwa bahati mbaya sijafanikiwa kupita. Kulingana na umri wangu nimeona bora niendelee kufocus na ninachokifanya mtaani.

Nawatakia mapambano mema. Nimejitahidi ila naona napoteza muda mwingi sana na nguvu nyingi sana. Pengine hatuja umbwa kuwa watumishi wa uma. Nimejibu maswali yangu ya oral yote kwa usahihi na niliprove hilo baada ya kutoka ila pengine Mungu ameniandalia makubwa zaidi huku nje.
Una miaka mingapi mkuu isije ikawa tunalingana umri
 
Una miaka mingapi mkuu isije ikawa tunalingana umri
Mwezi huu September naingia 32 Mkuu. Majukumu pia yamekua mengi mke na watoto wawili sasa kuendelea kusubiri huruma za watu wa utumishi ili kupata muafaka wa maisha yako ni kipengele mtaalam.
 
Back
Top Bottom