Ahsante sanaa mkuu,Hongera mkuu karibu kwenye Utumishi wa umma[emoji1478]
Ahsante sanaa mkuu,Hongera mkuu karibu kwenye Utumishi wa umma[emoji1478]
Ahsante sanaa mkuuHongera sana
Pongezi nyingi sana na Mungu akasimame nawe katika majukumu mapyaAlhamdulillah hatimaye na mimi nimeitwa kazini leo, wapendwa I hope kila mtu atapata
Asante sanaHongera aisee
Hakika mkuuHongera Mkuu, Nenda kaitumikie Jamhuri kwa Nguvu zote.
Asante sana kakaHongera sana kiongozi
Asante sana kakaHongera mkuu
HakikaAlhamdulillah hatimaye na mimi nimeitwa kazini leo, wapendwa I hope kila mtu atapata
Ni dadaAsante sana kaka
Ahsante sanaa mkuu, Amiin AmiinPongezi nyingi sana na Mungu akasimame nawe katika majukumu mapya
A moving man will one day meet his luck"Alhamdulillah hatimaye na mimi nimeitwa kazini leo, wapendwa I hope kila mtu atapata
Binti amepangiwa kituo cha Kazi.Sawa, alinionyesha hivi. Halafu katika kugoogle google maana ya hicho kitu kutoka ajira utumishi wa umma ikanileta huku jf ambapo mimi ni member! Jana nilisoma sana comment za huu uzi, na asanteni kwa maelezo, yeye aendelee na kujitolea.
kwanza walianza wengi sana, na ni mara yake ya kwanza
Hukuomba nafasi ya kazi au sehemu kwa maana mkoa au wilaya?Imekaaje hii ya kupata placement sehemu ambayo hakuomba kabisa?
Hongera kwakeBinti amepangiwa kituo cha Kazi.
Lakini mkeka haujatoka ila kwenye my application ana barua.
Basi Kuna mkeka leoBinti amepangiwa kituo cha Kazi.
Lakini mkeka haujatoka ila kwenye my application ana barua.
Wala hajakaa kwenye database ni alifanya interview mara moja tu.Database
Wamempanga Taasisi ambayo hakuomba kazi.Basi Kuna mkeka leo