mosses15
JF-Expert Member
- Dec 27, 2018
- 1,003
- 2,294
Hongera sana, ukawe mtumishi mwema ndugu🙏Alhamdulillah hatimaye na mimi nimeitwa kazini leo, wapendwa I hope kila mtu atapata
Hongera sana, ukawe mtumishi mwema ndugu🙏Alhamdulillah hatimaye na mimi nimeitwa kazini leo, wapendwa I hope kila mtu atapata
Ukienda ku ripoti kituo chako cha kazi hauendi na mkeka bali na placement letter yakoBinti amepangiwa kituo cha Kazi.
Lakini mkeka haujatoka ila kwenye my application ana barua.
Asuse kupangiwa sehemu ambayo hakuomba.Imekaaje hii ya kupata placement sehemu ambayo hakuomba kabisa?
Binti amepangiwa kituo cha Kazi.
Lakini mkeka haujatoka ila kwenye my application ana barua.
Hiyo Kada yake wana practical interview piaMbona wewe hii yako iko tofauti na zetu?
Mkeka ulitoka baadae mkuuHayo ni makosa katika kuchapa, muhimu ni kupata barua ya kuripoti.
We jamaa unaacha kusema ni.wewe humu akuna mtu anae kujua unakazana dem demMkeka ulitoka baadae mkuu
Amesema ni accounts, accounts mbona haina practical mkuu?Hiyo Kada yake wana practical interview pia
Duh..inasikitisha na kuchekesha pia.Wakuu mimi ninaswali.
Kuna kada nilifanya usaili ilikuwa may.
Dakika 2 kabla ya muda kuisha kile kituo umeme ulikatika so WIFI zikawa off baada ya muda kidogo umeme ukawa umerudi , na kwenye kusubmit ikaleta kama usumbufu ila admin alidai amepokea mtihani wangu.
Kitu kilichonitia mashaka ni Marks za matokeo aise nilikula 1 wakati paper nilikua nimeichakaza sana na nilikuwa na uhakika kabisaa katika hilo.
Hii imekaaje aise?
Nafasi gani sasa,uhasibu,sales au uhandisi?Mtu mwenye experience na constructions equipments ((mitambo ya ujenzi ) kama caterpillar nk au ambaye ana ndugu au rafiki mwenye hiyo experience anicheki DM chapu nimrecommend chapu kwa mtu ,ni bonge la mchoñgo mtu akifanikiwa kupata
Hongera sanaMungu Ni mwema na Jana kanitembelea na Mimi Sasa Ni mtumishi wa Umma,
Karibu kwenye utumishi mkuuMungu Ni mwema na Jana kanitembelea na Mimi Sasa Ni mtumishi wa Umma,
Shuhuda ziendelee Mungu ni mwemaWakuu Mungu mkubwa nimelamba asali, nimeingia kwenye account yangu nimekutana na replacement letter ila pdf bado halijatoka
Hongera sana mkuu karibu kwenye utumishi mwa ummaWakuu Mungu mkubwa nimelamba asali, nimeingia kwenye account yangu nimekutana na replacement letter ila pdf bado halijatoka
Kama TRA ni custom basi akomae TRA.Wakati wa Mungu ukifika hamna wa kuzuia, kuna jamaa alikua kwenye database ya tra kaitwa na pdf la leo ameitwa
Hongera Sana mkuu, ukawe Mtumishi mwema huko uendapo đź’ŻWakuu Mungu mkubwa nimelamba asali, nimeingia kwenye account yangu nimekutana na replacement letter ila pdf bado halijatoka