HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu kuna pisi yangu moja imefanya imeingia kwenye oral ila ndio hatujui chochote. Tizama hii picha then utusaidie hapo amepata au amekosa?

Hapo mwisho baada ya Oral ndio kuna Completed.
hakuna maelezo mengine
View attachment 3619687
Bado kaka endelea kuingia kwenye akaunt utaona barua kama amepata kama hajapata pia hakuna barua
 
Mkuu kuna pisi yangu moja imefanya imeingia kwenye oral ila ndio hatujui chochote. Tizama hii picha then utusaidie hapo amepata au amekosa?

Hapo mwisho baada ya Oral ndio kuna Completed.
hakuna maelezo mengine
View attachment 3619687
Ni pisi yako au unavunga tu ni wewe mkuu?
Iambie iendelee kusubiri wakati wa bwana.
 
Mkuu kuna pisi yangu moja imefanya imeingia kwenye oral ila ndio hatujui chochote. Tizama hii picha then utusaidie hapo amepata au amekosa?

Hapo mwisho baada ya Oral ndio kuna Completed.
hakuna maelezo mengine
View attachment 3619687
Mkuu kufanya interview hadi kufika oral siyo kigezo cha kupata kazi.na ukishafanya oral status inabadilika inaandika completed yani usaili ushafanyika hiyo subiria matokeo kama umepita utaona pdf na kama hujaona barua kwenye account yako bc hujapita .hivyo neno completed haimaanishi umepata kazi badala yake inaonesha usaili wa hatua hiyo umefanya na umekamilika kwahyo now azidishe maombi na Mungu wake pdf likitoka awemo
 
Mkuu kufanya interview hadi kufika oral siyo kigezo cha kupata kazi.na ukishafanya oral status inabadilika inaandika completed yani usaili ushafanyika hiyo subiria matokeo kama umepita utaona pdf na kama hujaona barua kwenye account yako bc hujapita .hivyo neno completed haimaanishi umepata kazi badala yake inaonesha usaili wa hatua hiyo umefanya na umekamilika kwahyo now azidishe maombi na Mungu wake pdf likitoka awemo
Asante kwa maelezo mazuri.
 
Bado kaka endelea kuingia kwenye akaunt utaona barua kama amepata kama hajapata pia hakuna barua
Sawa, alinionyesha hivi. Halafu katika kugoogle google maana ya hicho kitu kutoka ajira utumishi wa umma ikanileta huku jf ambapo mimi ni member! Jana nilisoma sana comment za huu uzi, na asanteni kwa maelezo, yeye aendelee na kujitolea.

kwanza walianza wengi sana, na ni mara yake ya kwanza
 
Katika mwaka niliofanya usaili ni mwaka huu saili nying zaid ya 8 lkn sijakata tamaa hopes one day mambo yatajipa koz ushindan ni mkubwa mm huwa nahudhuria wakati mwingine ntaenda kushindana
Oya mzee wa kazi Imani yangu inaniambia Kuna siku lazima ukute jina lako kwenye placement...!

Miongoni mwa watu wachache wenye mentality za kiume nawewe umo, kitendo cha kufahamu kuwa hizi kazi zinapambaniwa na zina unshindani basi lazima ujue kuwa sio lazima kupata wewe ila unaheshimu mwingine aliepata

Kuna kasumba ya hovyo ya vijana wengi wanao omba kazi, wanahisi kama vile wao ndio wanastahili kupata na sio wengine, ukifikiria kwa Akili hizi ni ubinafsi wa hali ya juu na kukosea heshima wapambanaji wengine ambao unakutana nao war zone, kwenye hizi interview tunakutana na watu ambao walijiandaa kweli kweli kuliko vile watu tunavyofikiria

Mfumo ni ule ule ni kuhakikisha unakuwa competent katika field yako kuliko wengine kisha kila kazi inayotoka na unaona unafit lazima uombe,ukipata nafasi ya kuitwa interview pambana unavoweza uingie Oral huo ndio mwanzo wa kupata kazi, nimesoma comments zako nyingi na nimeona uko na very strong mindset ya kuweza kukufanya upate Ajira ispokuwa umekosa bahati you

Anyway, Mimi nilipata kazi 2023 kwa interview yangu ya kwanza tu nilipofanikiwa kuingia Oral, kwa sababu sometimes inatokeaga tu pale ambapo Nature inaamua kukubles, ila haina maana kwamba Mimi/sisi Huwa tuna Akili sana, ispokuwa Maandalizi mazuri yalikutana na Bahati.....! All the best champ.
 
Oya mzee wa kazi Imani yangu inaniambia Kuna siku lazima ukute jina lako kwenye placement...!

Miongoni mwa watu wachache wenye mentality za kiume nawewe umo, kitendo cha kufahamu kuwa hizi kazi zinapambaniwa na zina unshindani basi lazima ujue kuwa sio lazima kupata wewe ila unaheshimu mwingine aliepata

Kuna kasumba ya hovyo ya vijana wengi wanao omba kazi, wanahisi kama vile wao ndio wanastahili kupata na sio wengine, ukifikiria kwa Akili hizi ni ubinafsi wa hali ya juu na kukosea heshima wapambanaji wengine ambao unakutana nao war zone, kwenye hizi interview tunakutana na watu ambao walijiandaa kweli kweli kuliko vile watu tunavyofikiria

Mfumo ni ule ule ni kuhakikisha unakuwa competent katika field yako kuliko wengine kisha kila kazi inayotoka na unaona unafit lazima uombe,ukipata nafasi ya kuitwa interview pambana unavoweza uingie Oral huo ndio mwanzo wa kupata kazi, nimesoma comments zako nyingi na nimeona uko na very strong mindset ya kuweza kukufanya upate Ajira ispokuwa umekosa bahati you

Anyway, Mimi nilipata kazi 2023 kwa interview yangu ya kwanza tu nilipofanikiwa kuingia Oral, kwa sababu sometimes inatokeaga tu pale ambapo Nature inaamua kukubles, ila haina maana kwamba Mimi/sisi Huwa tuna Akili sana, ispokuwa Maandalizi mazuri yalikutana na Bahati.....! All the best champ.
Braza meseji yako nimesoma mara 10 nimekuelewa sana na nimefurah sana kuona nakuwa appreciated sometimes but naamini hata mm nitapata ni swala la Muda tu ukifika basi sitatumia nguvu sana
 
Back
Top Bottom