HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Dah,kuna watu wana moyo balaa..
 

Attachments

  • Screenshot_20260715_093135_Chrome.jpg
    Screenshot_20260715_093135_Chrome.jpg
    73.7 KB · Views: 14
Dah,kuna watu wana moyo balaa..
Me nahisi database ni Inategemea na kada uliyopo kuna Kada kutoka kazi ni kipengele na kuna kada Ina watu wengi kupata nako ni kipengele
Na kuna kada ni adimu hao hata database hawakai sana
 
Back
Top Bottom