HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari! Ndugu zangu tunamshukuru Mungu kwa zawadi ya uhai na afya njema tunazidi kusonga mbele . Isaya 41:10 " usiogope maana mi niko pamoja nawe, usifadhaike maana mimi ni Mungu wako. Nitakutia nguvu, naam nitakusaidia, naam nitakushika kwa mkono wa kuume wa haki yangu.
Muwe na siku njema.
 
Back
Top Bottom