HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ajira portal Silaa kuu ni kulower your expectations as much as you can. Hii itatoa room ya kuconcentrate kwenye mambo mengine ya kujenga uchumi binafsi na kupunguza sonona. Ishu ya kusubiri zaidi ya mwaka au zaidi sii lelemama
 
Ajira portal Silaa kuu ni kulower your expectations as much as you can. Hii itatoa room ya kuconcentrate kwenye mambo mengine ya kujenga uchumi binafsi na kupunguza sonona. Ishu ya kusubiri zaidi ya mwaka au zaidi sii lelemama
Tusipangiane mambo. Pia nichukue nafasi hii kuwapongeza wale wote walioitwa kwenye hizo nafasi Mungu awatangulien katika majukumu yenu mapya akawape kibari kuwatumikia wananchi
 
Pia bado mapema sana muda huu kufika jioni kunaweza kukawa na nyengine tupoe tunywe maji mengi
 
Hii account yangu leo imekuaje?
Yani nikiingia nikakaa kidogo naona inajilog out yenyewe..
Kuna mwingine ame experience kitu kama hiki?
 
Kila mtu na malengo yake mkuu. Na hao watanzania wana malengo pia
hapana huwezi kuingia kwenye utumishi wa umma ukiwa na malengo yako.
kama una malengo yako kwenye utumishi wa umma utapata headache
ukiwa mtumishi wa umma jiandae kupokea maelekezo yaliyo kinyume na matarajio yako.
 
Tusipangiane mambo. Pia nichukue nafasi hii kuwapongeza wale wote walioitwa kwenye hizo nafasi Mungu awatangulien katika majukumu yenu mapya akawape kibari kuwatumikia wananchi
Mkuu kuna pisi yangu moja imefanya imeingia kwenye oral ila ndio hatujui chochote. Tizama hii picha then utusaidie hapo amepata au amekosa?

Hapo mwisho baada ya Oral ndio kuna Completed.
hakuna maelezo mengine
1000003857.jpg
 
Mkuu kuna pisi yangu moja imefanya imeingia kwenye oral ila ndio hatujui chochote. Tizama hii picha then utusaidie hapo amepata au amekosa?

Hapo mwisho baada ya Oral ndio kuna Completed.
hakuna maelezo mengine
View attachment 3619687
Bado kaka endelea kuingia kwenye akaunt utaona barua kama amepata kama hajapata pia hakuna barua
 
Back
Top Bottom