HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nishapiga doria kwenye account yangu ya psrs hakuna jipya,ngoja niendelee na mishe zingine mpaka baadae tena ndio nitachunguliamo.
 
sema kuna hili lidada sijui ni linani pale utumishi nahisi ndo lilinifelisha maana ni lizuri balaa halafu listaarabu. hili ndo lilinifanyaga nijibu swali moja aisee.Mungu aliongezee miaka ya kuishi hapa duniani....
🤣🤣🤣🤣🤣
 
Nishapiga doria kwenye account yangu ya psrs hakuna jipya,ngoja niendelee na mishe zingine mpaka baadae tena ndio nitachunguliamo.
😂 aisee ila haya maisha, kuna muda nawaelewa watumishi wanaojiona makazini, sababu mambo ni magumu sana kwa ground ukiwa hauko kwenye mfumo tayari
Unakuwa unahisi dunia yote umeibeba wewe, unakuwa unahisi umebaki peke yako inakulazimu uchungulie kwenye portal kila muda kuona kama kuna miujiza imetendeka
 
Kikubwa mambo ya utumishi hayana formula jamaa ni hawatabiriki
Kabisa, mchizi inaonekana kakariri kuwa barua lazima uone tokea asubuhi.Ni punde tuu unaona na pdf hilo hapo.Unaweza leo ukawepo na mpaka sasa usione barua mpaka muda wanaokaribia kuachia pdf...
 
Kabisa, mchizi inaonekana kakariri kuwa barua lazima uone tokea asubuhi.Ni punde tuu unaona na pdf hilo hapo.Unaweza leo ukawepo na mpaka sasa usione barua mpaka muda wanaokaribia kuachia pdf...
Mungu atuone sisi vijana na atukumbuke Amina
 
Kabisa, mchizi inaonekana kakariri kuwa barua lazima uone tokea asubuhi.Ni punde tuu unaona na pdf hilo hapo.Unaweza leo ukawepo na mpaka sasa usione barua mpaka muda wanaokaribia kuachia pdf...
barua inaweza kuingia muda wowote kuanzia asubuhi saa moja mpaka mwisho wa muda wa kazi ambao ni saa 10.pdf ndo wanaweza kuweka mpaka hata saa 6 usiku....
 
Back
Top Bottom