Ulizingua kwenye nyanja ipi mkuu?..tupate kujifunzaTaasisi niliyofanyia usaili mwezi uliopita wametoa majina na mm sipo, sijashangaa wala haijaniuma mana n kweli nilizingua mno kwenye oral
Wamevunga tu kaka au wapo busy shughuli za mchana subiri jioniKabla hatujaanza usaili tuliunda group kwa ajili ya kupeana update, imetumwa pdf kwenye group hmn hata mmoja
Ipi io kaka ulifanyia ipiNimeaga mashindano rasmi, taasisi nilofanya mwezi wa tano, ilitaka mtu mmoja kwenye hiyo nafasi,naona kapatikana,hongera kwake 👋👋
Ww jamaaa hufai ww upo kwenye system unakula matunda na keki ya taifa unamwambia mwenzio hivyo badala ya kumfariji apambane lkn asiache kutafuta hela sehem nyengine NGOZI NYEUSI WANAFKI SANA SISI.Huu nao ni ushujaa.
Kaka Taasisi yako tayari huko wameita jiandae mwez huu trh 22 kuingiziwa salary nakuombea uende dar es salaam kwenye lile jengo lefu la posta linapendeza kweliNafasi 8 candidates 25
Mwezi wa tano wametoa, sisi tulifanya 4/5Kwa hiyo sisi tuliofanya mwezi 4 na 5 ndio bye bye hivyo?maana having ii akilini wengine. Wamefanya juzi tarehe 22 June. Mambo yao tayari yako poa.
Wakati wa kujibu c unajua kabisa nmeyumbaSasa kaka unajuaje kuwa umezingua kaka. Hukupata hata maswali mawili??
TBCTaasisi gani ndugu?
Ok sawa hapo nimekuelewa kiongoz kumbe pdf nibadaye snNdio kiongozi, Yani ukiona mpaka sahivi kwenye akaunti yako hamna barua,jua Leo pdf hamna, na hata ikitoka wewe haikuhusu ya Leo, kwasababu wanasema barua inatangulia kabla ya pdf kutoka
Ndio kiongozi, Yani ukiona mpaka sahivi kwenye akaunti yako hamna barua,jua Leo pdf hamna, na hata ikitoka wewe haikuhusu ya Leo, kwasababu wanasema barua inatangulia kabla ya pdf kutoka
Sometimes swali n jepesi mno, Ila wanakuwekea misamiati ya maneno unahisi n swali jipya hujawah kuliona.Ulizingua kwenye nyanja ipi mkuu?..tupate kujifunza
Labda wamechukua wa database kwanza kuwa na subra mkuu kila mtu atapataPdf leo la maajabu, kuna taasisi hapo tuliofanya oral hamna aliyeitwa hata mmoja, waliotwa hatujafanya nao oral
Kuna database mkuuNimeaga mashindano rasmi, taasisi nilofanya mwezi wa tano, ilitaka mtu mmoja kwenye hiyo nafasi,naona kapatikana,hongera kwake 👋👋
Soma tena alichoandika, nimemnukuu hapo chini.Ww jamaaa hufai ww upo kwenye system unakula matunda na keki ya taifa unamwambia mwenzio hivyo badala ya kumfariji apambane lkn asiache kutafuta hela sehem nyengine NGOZI NYEUSI WANAFKI SANA SISI.
utumishi hawaeleweki wanaweza kutoa hata la hawa wa vitendo (TASUBA) waliofanya juziziMwezi wa tano wametoa, sisi tulifanya 4/5
Mimi nilifanya mwezi wa tano stakabadhi ghalani na mwezi wa nne MDA & LGA sijaona kitu.Mwezi wa tano wametoa, sisi tulifanya 4/5