HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Dah natamani na mimi ningekuwa nasubiri pdf kwa shauku ila oral ya April nilizingua vibaya mno mle ndani nahisi panelists walinicheka sanaa nilivyotoka😁😁😁
tuliozingua tupo wengi tu mkuu mie nililijibu swali la introduce yourself tu lakini nasubiria placement ya mungu mengi.tusubilie kukandwa.. 🤣 🤣
 
Usiwaze mkuu😃
Mimi lile swali la utambulisho nilikumbuka tu jina langu, nikakwama kama sec 50 hivi nikaona panelists wameinama wote wanaandika, nikajiuliza Hawa wazee wanaandika nini wakati mimi siongei
BUT GOD IS GOOD 🙏
Mm oral yangu ya kwanza kabisa 2021, mwenyekiti wa panel alikuwa anatingisha kichwa kumaanisha anakubaliana Na mm nachoongea wakati mm mhusika nayeongea hata sikuwa najua naongea nini
 
Sisi wengine tulikuwa tunaharakishwa hawana muda wa kupoteza, Yani unajiintroduce kidogo tu wanakwambia tayari, kwenye maswali ni mwendo wa chap chap tu
Kitu kingine sisi watahiniwa tunachozngua n kuona kujieleza Sana ndo kujua
 
Wakuu hivi ukiambiwa utaje challange za kazini kwako unatakiwa utaje vitu gani
 
Hongereni wote mlioitwa kwenye utumishi wa umma mkawe watumishi wema ndugu zangu kumbuken hustle zenu na wenzenu kafanyeni mambo kuwa mepesi na kuwa waadilifu Amina
 
Back
Top Bottom