utumishi wehu kweli.... 🤣 🤣Mambo yamefanyika Ila mm nipo nje ya mfumo, na nilishajiandaa mana oral nilizingua
tusubiri database ya miujizaMambo yamefanyika Ila mm nipo nje ya mfumo, na nilishajiandaa mana oral nilizingua
Hata database Siwez kuwepotusubiri database ya miujiza
inamaana itakua ulijibu ujinga kushinda mimi mbaga hebu acha utani unajua ujinga niliojibu wewe.. 🤣 🤣 🤣Hata database Siwez kuwepo
tusubiri bahat ya mtende maana huwa wanateleza wachukukua mpaka vichaaaaa.......Hata database Siwez kuwepo
Uliwatukana nini,maana sio kwa kukata huko tamaa?Hata database Siwez kuwepo
Wamechukua wa data base kuna jamaa angu alifanya mwezi wa pili za Mda's ameitwa leo na amepangiwa kwenye taasisi ambayo nilifanya usaili juziLabda wamechukua wa database kwanza kuwa na subra mkuu kila mtu atapata
Inawezekana!Huu nao ni ushujaa.
Jamani hii huwa inakuaje na maksinunapewa zote auSisi wengine tulikuwa tunaharakishwa hawana muda wa kupoteza, Yani unajiintroduce kidogo tu wanakwambia tayari, kwenye maswali ni mwendo wa chap chap tu
😃Wanafiki sanaMm oral yangu ya kwanza kabisa 2021, mwenyekiti wa panel alikuwa anatingisha kichwa kumaanisha anakubaliana Na mm nachoongea wakati mm mhusika nayeongea hata sikuwa najua naongea nini
Kaka mkeka umetiki?Wakuu hivi ukiambiwa utaje challange za kazini kwako unatakiwa utaje vitu gani
Ndo hivyo mi nilipelekwa chap chap kwenye pdf simo 😂😂Jamani hii huwa inakuaje na maksinunapewa zote au
Hili lilikua swali la mwisho kwenye Interview yanguWakuu hivi ukiambiwa utaje challange za kazini kwako unatakiwa utaje vitu gani
Mbaga Jr mzee wakupanda mnazi kwa kutumia mkono mmoja anajijua akili zake mwenyewe. hapo tayar kashajipa matokeo yake mwenyewe.usikute alienda kwenye interview huku katoka kupanda mnazi..🤣 🤣 🤣Sasa kaka unajuaje kuwa umezingua kaka. Hukupata hata maswali mawili??
USIKATE TAMAA NDUGU,MIMI NI SHUHUDA WA HAYA MAMBO.tusubiri database ya miujiza