Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,216
- 5,286
Private ndio nipo muda huu nafanya kazi huku lkn government naomba na nafanya usailHahahah una ujasiri sana! Bora uombe za private tu kusukuma muda huko serikalini ni cancer!
Private ndio nipo muda huu nafanya kazi huku lkn government naomba na nafanya usailHahahah una ujasiri sana! Bora uombe za private tu kusukuma muda huko serikalini ni cancer!
Ooh hapo sawa, mimi kwakweli siombi tena hata iweje!Private ndio nipo muda huu nafanya kazi huku lkn government naomba na nafanya usail
Katika mwaka niliofanya usaili ni mwaka huu saili nying zaid ya 8 lkn sijakata tamaa hopes one day mambo yatajipa koz ushindan ni mkubwa mm huwa nahudhuria wakati mwingine ntaenda kushindanaOral attendance unakuta moja dah!
Omba oral moja na kazi io io kuna mtu alianza kufanya usail na kuomba kazi 2019 mwaka huu ndio kapata alikua amefanya usaili mara 33 alaifaulu moja tu hiyo hiyo kazi moja kwa mojaOoh hapo sawa, mimi kwakweli siombi tena hata iweje!
Watu pia ni wengi na passmark inakuwa juu kuna siku nilipata 87 lakini nikaishia kwenye line!Katika mwaka niliofanya usaili ni mwaka huu saili nying zaid ya 8 lkn sijakata tamaa hopes one day mambo yatajipa koz ushindan ni mkubwa mm huwa nahudhuria wakati mwingine ntaenda kushindana
Hmm Mimi sina huo uvumilivu! Umri wenyewe unaenda hiyo miakanyote naombaga tu kazi ya serikalini!Omba oral moja na kazi io io kuna mtu alianza kufanya usail na kuomba kazi 2019 mwaka huu ndio kapata alikua amefanya usaili mara 33 alaifaulu moja tu hiyo hiyo kazi moja kwa moja
Mm nishapata 94 wakachukua 96 siji sahau aisee quality assurance io NACTVETWatu pia ni wengi na passmark inakuwa juu kuna siku nilipata 87 lakini nikaishia kwenye line!
Hamna na kipind iki hamna gharama sana imagine unafanyia mkoani kwako mm nipo dsm nafanyia hapa hapaHmm Mimi sina huo uvumilivu! Umri wenyewe unaenda hiyo miakanyote naombaga tu kazi ya serikalini!
not selectedImagine nimefanya interview 5! Kulikuwa kuna kazi inanibana, jmos sikuweza kupewa ruhusa miezi yote miwili ikanibidi niidrop hiyo kazi ili nipambane nao perpendicular, guess what….!
Mimi pia nilifanya hii mwaka jana!Mm nishapata 94 wakachukua 96 siji sahau aisee quality assurance io NACTVET
Tunabaki kuuguza mioyo tu sio gharama tena! Hopes zina traumatize!Hamna na kipind iki hamna gharama sana imagine unafanyia mkoani kwako mm nipo dsm nafanyia hapa hapa
We acha tu!mainterview kila siku alafu placement za kupima.
Kuna 1 utapata kati ya hizo believe me
Ulikuwa umefanya kada gani.Mimi nimefanya oral.ya Quality assurance officer (Statistics)Mm nishapata 94 wakachukua 96 siji sahau aisee quality assurance io NACTVET
Uskiate tamaa, mimi nimepiga oral 3 mfululizo.Ipo siku na wewe utawauwa tuu mfululizo.Tunabaki kuuguza mioyo tu sio gharama tena! Hopes zina traumatize!
Ni kawaida ndugu huwa wanakaa hata wikin2 mbaka 3.Sometimes hata wiki awachukui wana update.Kuwa mvumilivu wata update tuu.Nmefanya oral 19/06 ila mpaka leo hii hawaja update
Watu tumefanya mwaka jana mwanzoni, relaxNmefanya oral 19/06 ila mpaka leo hii hawaja update
Hmm hapana hata sitaki tena!Uskiate tamaa, mimi nimepiga oral 3 mfululizo.Ipo siku na wewe utawauwa tuu mfululi