HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
watu mpo serious sana aisee. Leo weekend hamna nongwa mpo nyumban wacha tuendelee na zogozi
 
Tuombe na kushukuru kwa leo na bila kupoteza matumaini imani ile ile mwendo wa ngili Mungu mmoja na kesho tuwahi ibadani mapema sana

Jumatatu ni siku ya shuhuda kama tupo kwa mwamposa. Kila mmoja atashuhudia kwa namna yake na kuahidi vitu ambavyo hatavitekeleza

Amen
 
0635BE52-50BE-4F03-A33C-DF0032855082.jpeg

Leonce jr 🤭
 
Habari wakuu, nimeona leo tushee pamoja kuhusu muda wa mchakato wa ajira tokea kutanga nafasi hadi barua za kuita watu kazini

Kipengele (x) kinaongelea kutoa matokeo ya usahili wa mahojiano siku 30 baada ya kikao cha bodi.

Note; bodi ya utumishi huwa inakaa mara 4 kwa mwaka kama inavyoelezwa kwenye sheria za uendeshaji mchakato wa ajira


kitu kingine mchakato wa ajira unavyoendeshwa muajiri huwa anatoa muda ambao anawahitaji watu wake hivyo kinacho fanyika utumishi huwa wanafanya usaili mapema zaidi na kukaa na majina hadi bodi itakapo idhinisha.

Baada ya bodi kuidhinisha huwa wanawapangia watu vituo vya kazi pamoja na kuandaa barua.

Kuitwa kazini ni hadi pale ambapo muda ambo muajiri (taasisi) kuwahitaji watu wake umefika ndipo huandaa PDF la kuitwa kazini.

Walipata placemente wanaweza kutupa mrejesho zaidi kuhusu barua na muda barua zao zilisainiwa.

Thanks.

View attachment 2955466
Kumbe????
 
Week imeisha bila pdf la maana kutoka utumishi..
Hivi hawa jamaa wakiwa ofisini kazi zao huwa ni nini sasa kama hata kupublish tu majina wanashindwa?
 
Back
Top Bottom