HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kama kuna sehemu Unafanya kazi usiache mkuu, Subiri siku ukiitwa kuanza rasmi ndio uache, me nimevunja mkataba tangu May,sahizi nafanya vibarua tu kitaa
Naenda mwakaleli kwa bibi naondoka na NSSF yangu kaka siondok kizembe hapa mjini
 
Upo sahihi mkuu me pia nili resign mkataba sababu ya Stress za ile kazi, unalala na Stress unaamka na Stress
Da mwanangu saivi una raha sana unasubir sms ya muamala tu dah nataman ningekuwa ww
 
Back
Top Bottom