Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,214
- 5,283
Ngoja basi niache mpaka pdf ikitokaNia yako uzi ufike page ya 4000 ilimradi tafrani tu😆
Ngoja basi niache mpaka pdf ikitokaNia yako uzi ufike page ya 4000 ilimradi tafrani tu😆
Unaachaje! Wakati we ndio mtia moyo wetu! Mwaga motoo..🔥Ngoja basi niache mpaka pdf ikitoka
Afisa hesabuAchana na hio uliza kada gani na level ipi utajipa stress bure kwanza
😃Punguza dharau mkuu, pale kuna madogo wa form IV wanakunja hadi 1M per month japokua Ni wamuda kidogoAchana na hio uliza kada gani na level ipi utajipa stress bure kwanza
Kwn ukiitaja wizara ndio tutakufahamuNdioo yupo tena aliitwa H.R wizarani hukoo wizara X kaka sema nahisi ni baazi ya kazi zina database na si zote wazee
Wapi hapo?😃Punguza dharau mkuu, pale kuna madogo wa form IV wanakunja hadi 1M per month japokua Ni wamuda kidogo
TPCWali hapo?
Duh hongera! Kumbe wana malipo mazuri hivi!
Mmh ww si utakunja 2.5 sasa kama form four anakunja hii na degree 4m kabisa lkn jamaa hii ni chai aisee form four akunje M haa kaka nchi ina salary scale hii😃Punguza dharau mkuu, pale kuna madogo wa form IV wanakunja hadi 1M per month japokua Ni wamuda kidogo
Inatoka vizuri kabisa tena jioni kabisa kasoro jpili tuSidhani kama weekend wanatoa mkeka
Kwa leo sijui kama watatoa pdfInatoka vizuri kabisa tena jioni kabisa kasoro jpili tu
Kuna mdau hapo juu kasema barua aliona asubuhi, kwahiyo kama mpaka sahivi hujaona barua subiri j3 🫢🫢Inatoka vizuri kabisa tena jioni kabisa kasoro jpili tu
Ndomana nimesema wanamuda mrefu kazini mkuu 4M ni nchi ya Baba yako hiiMmh ww si utakunja 2.5 sasa kama form four anakunja hii na degree 4m kabisa lkn jamaa hii ni chai aisee form four akunje M haa kaka nchi ina salary scale hii
Kaka nimecheka kwa sauti mbele za watuNdomana nimesema wanamuda mrefu kazini mkuu 4M ni nchi ya Baba yako hii
Usikalili leo weekend barua na pdf vitaenda sambambaKuna mdau hapo juu kasema barua aliona asubuhi, kwahiyo kama mpaka sahivi hujaona barua subiri j3 🫢🫢
😃😃😃Noma mzeeKaka nimecheka kwa sauti mbele za watu
Kijana mbona una iman ndogo sana kiasi hikoKwa leo sijui kama watatoa pdf
Ngoja nisubiri na mm yangu ikitoka tu PDF naanza kusghulikia NSSF chap naacha kazi naenda zangu mwakaleli kwa bibi kula ndizi na magimbi nikisubili mshahara na pesa ya kujikimu😃😃😃Noma mzee
Kama kuna sehemu Unafanya kazi usiache mkuu, Subiri siku ukiitwa kuanza rasmi ndio uache, me nimevunja mkataba tangu May,sahizi nafanya vibarua tu kitaaNgoja nisubiri na mm yangu ikitoka tu PDF naanza kusghulikia NSSF chap naacha kazi naenda zangu mwakaleli kwa bibi kula ndizi na magimbi nikisubili mshahara na pesa ya kujikimu