Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,214
- 5,283
Bora kuishi kwa matumain madam maana mambo yapo karibu bunge limeishaUtaletea watu trauma wewe🤣🫴🏾
Bora kuishi kwa matumain madam maana mambo yapo karibu bunge limeishaUtaletea watu trauma wewe🤣🫴🏾
Achana na hio uliza kada gani na level ipi utajipa stress bure kwanzaDuh unamuomba Mungu huyu huyu au kuna sehemu umepita?🤔
Makomwe ya wengi wanachaji sana tofauti langu attempt nying on target nying mwisho wa msimu goal 2 tu lkn hata hiyo nashukuru sana maana kuna wengine hawana hiii ninayo mmKomwe kama mkuki😂
Bado hujasema😁Hola
Na atasemaBado hujasema😁
Hujui tu stress za kuchungulia barua wewe, sukari na presha vinakungoja!😮💨Bora kuishi kwa matumain madam maana mambo yapo karibu bunge limeisha
Kumbe hebu atweleze kwanza mwee!Achana na hio uliza kada gani na level ipi utajipa stress bure kwanza
Wewe unayo nini😆Makomwe ya wengi wanachaji sana tofauti langu attempt nying on target nying mwisho wa msimu goal 2 tu lkn hata hiyo nashukuru sana maana kuna wengine hawana hiii ninayo mm
Acha aisee huo mtiti Mungu ndio anajua aisee atuepushe na pressure maana kazi ya kuingia kwenye acc ni nzito sanaHujui tu stress za kuchungulia barua wewe, sukari na presha vinakungoja!😮💨
Nikupe number ya mganga wangu bossDuh unamuomba Mungu huyu huyu au kuna sehemu umepita?🤔
Nime attend oral mbili ko ntakuwa nachungulia mkeka huu na mkeka huu popote kambiWewe unayo nini😆
Hawalogeki wale aptitude si mchezo kabisaNikupe number ya mganga wangu boss
Mimi nilishaacha kwakweli!Acha aisee huo mtiti Mungu ndio anajua aisee atuepushe na pressure maana kazi ya kuingia kwenye acc ni nzito sana
Ndio nipe!Nikupe number ya mganga wangu boss
Bora wewe aisee!Nime attend oral mbili ko ntakuwa nachungulia mkeka huu na mkeka huu popote kambi
Aptitude zimetungwa na AiHawalogeki wale aptitude si mchezo kabisa
Ngumu haifai alafu mtu anapata 98 imagineAptitude zimetungwa na Ai
Halafu hawa watu wananiudhi sana hawajui tu!Ngumu haifai alafu mtu anapata 98 imagine
Nia yako uzi ufike page ya 4000 ilimradi tafrani tu😆Leo pdf la kwenda lipo wakuu msijali tulien mkao wa kula