Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,214
- 5,283
Hoo sawaMimi ilibadilika siku hiyo hiyo mkuu
Hoo sawaMimi ilibadilika siku hiyo hiyo mkuu
🤣🤣🤣 Amiin Mungu ni MwemaMwalimu Mungu akusaidie upate ndugu yangu maana kwenu huko ni vita ya israel na mataifa ya kiarabu.
AMEN
Hii account huku awatumii nenda Instagram na Facebook ndipo wapo active hii ukichek last seen yao ni aibuWakuu Sekretarieti ya Ajira mbona mko kimya sana wakuu?
mtaalam hapo UDSM unavyopakuza hakuna cha maana hata, subiri uingie kwenye system ndo utaelewa....msiingie serikalini kwa expectations kubwa sana mtakua dissappointed(within 2-3 years) except kwa wachache wanaobahatika kupata taasisi zinazoelewekaAliekuambia nan UDSM afanane na tengeru kinachingia mwisho wa mwezi mjomba ebu kalale huko
Toa maelekezo vizur mkuu pakoje na tengeru utofauti wake tuelewe tusiwaonee wivu ma lecturer wa UDSM UDOM NA MZUMBE MUHAS SUA. tukimbilie CDTI UYOLEmtaalam hapo UDSM unavyopakuza hakuna cha maana hata, subiri uingie kwenye system ndo utaelewa....msiingie serikalini kwa expectations kubwa sana mtakua dissappointed(within 2-3 years) except kwa wachache wanaobahatika kupata taasisi zinazoeleweka
Umeongea point ya msingimtaalam hapo UDSM unavyopakuza hakuna cha maana hata, subiri uingie kwenye system ndo utaelewa....msiingie serikalini kwa expectations kubwa sana mtakua dissappointed(within 2-3 years) except kwa wachache wanaobahatika kupata taasisi zinazoeleweka
Ameongea point ipi na ww?? Toa maelekezo na utofauti wa udsm na chuo cha ualimu taboraUmeongea point ya msingi
anataka iwe selected for job.. 🤣 🤣We unataka ibadilike vip zaid ya kuandikiwa attended mkuu
Pdf ya posta mkuu mbona unanistua sana PDF ipo wapi ya io tarehe 12 mwezi huo position gani umeitwa??Hivi Shirika la posta linatumia muda gani kuita watu kazini?
Tangazo la kazi limetoka mwaka jana 8/2025, Usaili wa kuandika tumefanya mwaka huu 3/2026 na Oral interview tumefanya mwezi huo huo March .
Majina (PDF)yametoka 12/05/2026 ambayo ku Report kazini mwisho ilikua tarehe 26 May.
Cha ajabu tumeenda ku Report kazini tukaambiwa turudi nyumbani tutaitwa tena, lakini hadi leo hakuna mtu ameitwa kazini na kazi zetu za mikataba tumevunja tayari mitaani huku.
Ulifanya usaili lini mkuu?Pdf ya posta mkuu mbona unanistua sana PDF ipo wapi ya io tarehe 12 mwezi huo position gani umeitwa??
April mkuu tena oral trh 24 postal officerUlifanya usaili lini mkuu?
Sisi tulifanya March huenda wanawasubiri na nyie ili tuanze pamojaApril mkuu tena oral trh 24 postal officer
Hamna mtawai mwez wa 7 mnaitwa lazima check number itakuwa tayari na mshahara wa kwanza tarehe 22 mwezi wa 7 mnawekewa week 2 badae kaziniSisi tulifanya March huenda wanawasubiri na nyie ili tuanze pamoja
Kuna statements jamaa walitoa ile siku ndomana nikasema hivyoHamna mtawai mwez wa 7 mnaitwa lazima check number itakuwa tayari na mshahara wa kwanza tarehe 22 mwezi wa 7 mnawekewa week 2 badae kazini
Walisema nini hao H.Rs mkuu. Sad story nasikia wastaafu huwa wanaongezewa mkataba hata miezi 6 muda mwingine 1 mpka miaka mi 2 hao ndio mwiba kwa ajira mpya kuanza mapema kazi au nafasi kuwa vacantKuna statements jamaa walitoa ile siku ndomana nikasema hivyo
Amina 🙏soon in god's wishes