Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,155
- 101,116
Humu niliona wanaongelea hilo, search tu utaona!We sema kweli wanarudishwaje wakati 60 imefika na ww hii chai sio
Humu niliona wanaongelea hilo, search tu utaona!We sema kweli wanarudishwaje wakati 60 imefika na ww hii chai sio
Inawezekana lkn unapewa mkataba mwaka mmoja mmojaHumu niliona wanaongelea hilo, search tu utaona!
Umri huo wa kucheza na wajukuu bwana watupishe na sisi tu enjoy joto la serikalini bwana! Hawajui tuko nyomi?Inawezekana lkn unapewa mkataba mwaka mmoja mmoja
Ndio ivo mfano watalam wa mifumo huwa wanapewa kipaumbele sana tofauti na mwalimuUmri huo wa kucheza na wajukuu bwana watupishe na sisi tu enjoy joto la serikalini bwana! Hawajui tuko nyomi?
Duhh kada zimeshakuwa nyingi kazi chache!Ndio ivo mfano watalam wa mifumo huwa wanapewa kipaumbele sana tofauti na mwalimu
Ndio ivo maombi mengi yanahitajikaDuhh kada zimeshakuwa nyingi kazi chache!
Kazi tunayo!Ndio ivo maombi mengi yanahitajika
Mwalimu Mungu akusaidie upate ndugu yangu maana kwenu huko ni vita ya israel na mataifa ya kiarabu.Tuendelee kujifukiza nyama zipo chin
Amen 🙏🏽Nawaombea ndugu zangu wote mnaopambana na usaili wa PSRS. Mwenyezi Mungu awape hitaji lenu. Usaili unaofanya sasa upate kazi.
Najua msoto wa kukaa mtaani. Najua unahitaji kazi kwa ajili ya kuiinua familia yako. Mungu akusaidie.
Ila Leonce🤣Mwalimu Mungu akusaidie upate ndugu yangu maana kwenu huko ni vita ya israel na mataifa ya kiarabu.
AMEN
Kaka nakumbuka hustle zako kipindi hiko ulikua hukosi jukwaani najua Mungu ni mwema sana utakuwa ume settle unakula buyu la asali hapo ikuluNawaombea ndugu zangu wote mnaopambana na usaili wa PSRS. Mwenyezi Mungu awape hitaji lenu. Usaili unaofanya sasa upate kazi.
Najua msoto wa kukaa mtaani. Najua unahitaji kazi kwa ajili ya kuiinua familia yako. Mungu akusaidie.
Wee seran mambo ya waalimu mpaka waliandamana unafanya masiala na vyuo bado vinaendelea kutoa koz za waalim bado. Najua kada zetu ngumu lkn sisi tushaandaliwa kisaikolojia toka tupo chuoniIla Leonce🤣
Imagine na nafasi zao sasa hivi ni kama marathon! Eti eeh, umesoma coz gani?Wee seran mambo ya waalimu mpaka waliandamana unafanya masiala na vyuo bado vinaendelea kutoa koz za waalim bado. Najua kada zetu ngumu lkn sisi tushaandaliwa kisaikolojia toka tupo chuoni
Personally mimi ntalia sana hiyo siku haijalishi nipo kazini sijui wap ntapiga goti na kulia sana sana tena saaana ntabubujikwa na machozi ya furaha kama LUCAS MWASHAMBWA akimuona rais samiaJamani🤣
Lohh!!🤣Personally mimi ntalia sana hiyo siku haijalishi nipo kazini sijui wap ntapiga goti na kulia sana sana tena saaana ntabubujikwa na machozi ya furaha kama LUCAS MWASHAMBWA akimuona rais samia
Don't give up upo data base we tulia tuliiLohh!!🤣
Mimi mwaka jana nilikuwa nikiona mkeka mpya tu najiandaa kuscream kw afuraha na machozi mpaka majirani wasikie! Bure kabisa!😞
Ngoja niendelee kusubiri meli airport!Don't give up upo data base we tulia tulii