Kazanazo
JF-Expert Member
- Aug 16, 2023
- 7,413
- 11,906
Kikubwa ni kulamba asali ukipata check no hizo nyingine watajua wenyewe hata wakiweka vifungashio poa tuUkiwa nazo nyingi, wanachagua vipi mfano zote upo 50% and above.
Kikubwa ni kulamba asali ukipata check no hizo nyingine watajua wenyewe hata wakiweka vifungashio poa tuUkiwa nazo nyingi, wanachagua vipi mfano zote upo 50% and above.
Nimecheka walahi!Arafu.kupata sehemu nzuri ni ufahulu au bahati?Yaani aliyepata 97 anaweza pangiwa Halmashauli na aliyepata.50 akaenda kwenye taasisi au wizara?Kikubwa ni kulamba asali ukipata check no hizo nyingine watajua wenyewe hata wakiweka vifungashio poa tu
Nahisi inategemea na nafasi ulioomba ipo mda au lga popote kwenye uhitaji wanakupeleka tuNimecheka walahi!Arafu.kupata sehemu nzuri ni ufahulu au bahati?Yaani aliyepata 97 anaweza pangiwa Halmashauli na aliyepata.50 akaenda kwenye taasisi au wizara?
Asante sana kwa ufafanuzi.Nahisi inategemea na nafasi ulioomba ipo mda au lga popote kwenye uhitaji wanakupeleka tu
Mm nimevizia sana za wizara naona kila nikifanya writen chaliii
Cheti chcht kinafaa, kuverify n Kwa mwanasheria sio Rita.Wazoefu nina swali hapa. Mm kwenye account yangu ya ajiraportal nimeweka cheti cha kuzaliwa kile cha zamani na sijaki-verify RITA. Naona sku hizi vinatoka vyeti vipya vina ile nembo ya tanzania na QR Code. Je kuna ulazima wa mm kuapply RITA wanibadilishie cheti au hawa PSPR hata nikiacha hiki cheti cha zamani ambacho sija verify hamna shda?
16 chini ya ngapi?Direction ya swali wameekuuliza objective za HRM. Na maswali mengine fanania.
Mfano mm yule panel niliona swali la pili aliwekea 16 hahaha 😋 😆 ila panelist ni noma ngoja tuone majibu kiza kikizid......
Ahsante. Ila kwa mwanasheria si tunaendaga kugonga tu muhuri na sio ku verify.Cheti chcht kinafaa, kuverify n Kwa mwanasheria sio Rita.
Kwa Mwanasheria tunaenda ku Certify true copy of original. Ila unaposema ku verify ni ishu kama ulisoma nje ya nchi Inabid TCU wa verify.Ahsante. Ila kwa mwanasheria si tunaendaga kugonga tu muhuri na sio ku verify.
Huo muhuri Ndo kuverify, beba vyeti OG na copies zake then mwanasheria atagonga kwenye hizo copies ndo tyr ameverifyAhsante. Ila kwa mwanasheria si tunaendaga kugonga tu muhuri na sio ku verify.
Hapa nlikua naulizia ishu ya birth certificate sio academic certificates. Mana kule ajira portal kuna sehemu ya kuweka birth certificateKwa Mwanasheria tunaenda ku Certify true copy of original. Ila unaposema ku verify ni ishu kama ulisoma nje ya nchi Inabid TCU wa verify.
Sawa. AsanteHuo muhuri Ndo kuverify, beba vyeti OG na copies zake then mwanasheria atagonga kwenye hizo copies ndo tyr ameverify
Vyeti vyote n kwa mwanasheriaHapa nlikua naulizia ishu ya birth certificate sio academic certificates. Mana kule ajira portal kuna sehemu ya kuweka birth certificate
Wazoefu nina swali hapa. Mm kwenye account yangu ya ajiraportal nimeweka cheti cha kuzaliwa kile cha zamani na sijaki-verify RITA. Naona sku hizi vinatoka vyeti vipya vina ile nembo ya tanzania na QR Code. Je kuna ulazima wa mm kuapply RITA wanibadilishie cheti au hawa PSPR hata nikiacha hiki cheti cha zamani ambacho sija verify hamna shda?
Swali lilikua hili hapa kitanywe 1Kwa Mwanasheria tunaenda ku Certify true copy of original. Ila unaposema ku verify ni ishu kama ulisoma nje ya nchi Inabid TCU wa verify.
Ahsante. Mana kuna mtu alikua anasema inabidi kule ajiraportal ni-delete ile copy ya cheti cha kuzaliwa kile cha zamani afu niende rita niombe kubadilishiwa cheti nipewe cheti cha huu mfumo mpya (au niombe RITA wa-verify hiki hiki cheti cha zamani), afu niende tena kwa mwanasheria apige mhuri kwenye copy afu ndo ni applod teba ajira portal.Vyeti vyote n kwa mwanasheria
Hapana usikitoe, cha msingi n mhuri wa mwanasheria tuuAhsante. Mana kuna mtu alikua anasema inabidi kule ajiraportal ni-delete ile copy ya cheti cha kuzaliwa kile cha zamani afu niende rita niombe kubadilishiwa cheti nipewe cheti cha huu mfumo mpya (au niombe RITA wa-verify hiki hiki cheti cha zamani), afu niende tena kwa mwanasheria apige mhuri kwenye copy afu ndo ni applod teba ajira portal.
Ahsante sana mkuu.Hapana usikitoe, cha msingi n mhuri wa mwanasheria tuu
Ukweli ni huuYa kweli haya?
dah tumwombe mungu atuokoe hali mbaya.Kaka nikilamba asali NUSU mshahara ntatoa sadaka yoote kushukuru Mungu