Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,973
- 131,458
Hy N/A ndio not attended mkuuNyingine azisemi completed not attended mkuu
Hy N/A ndio not attended mkuuNyingine azisemi completed not attended mkuu
Nimeelewa lkn kwangu hiyo naiona kwenye app web haipo baazi ya postHy N/A ndio not attended mkuu
Kazi ipo bila juhud mingi unaweza chukua maamuzi magum kama ndugu yangu El marabioshBora nyie 10, mm zangu zikiwa nyingi n 3 na hapo mpo kama 60 hv
Hiii ya hivi itakuwa ni mfumo umekosea yaani pdf litoke not selected umepata 45 then web selected na app not selected 😑 😢 hii fix ya mwakaNipe screenshot yenye selected Kwenye web Afu hiyo hiyo kwenye app n not selected
Hiyo N/A mbele yake bila shaka ni Not Attended sio, maana kama ulihudhuria inakuwa haipo.
Hakuna cha mfumo kukosea, hapajawah kuwa na hiyo kitu hata siku moja.Hiii ya hivi itakuwa ni mfumo umekosea yaani pdf litoke not selected umepata 45 then web selected na app not selected 😑 😢 hii fix ya mwaka
Unamaanisha ulikuwa not Selected for Oral, then status inasoma hiView attachment 3602082
Hii ni completed lkn sijaingia oral nilifail wakuu @x agent
Mbona mm haipo na sikuhudhuria io post husikaHiyo N/A mbele yake bila shaka ni Not Attended sio, maana kama ulihudhuria inakuwa haipo.
Mkuu, jamaa alikuwa anazungumzia hy completed na sio hiyo N/A ndo mana nikamuwekea hy screenshot kumaanisha ufanye usaili Au usifanye bado utaandikiwa completed mana haina uhusiano na ww kufanya au kutokufanya usaili.Hiyo N/A mbele yake bila shaka ni Not Attended sio, maana kama ulihudhuria inakuwa haipo.
Io aiwez kuwa hivyo selected ni selected tu na not ni not kote web na app boss 😄 😆 😅 😢Hakuna cha mfumo kukosea, hapajawah kuwa na hiyo kitu hata siku moja.
Ukiwaambia walete screenshot wanakula kona na kuendelea kupiga domo wakati tunataka uthibitisho 😂
Haikuwa selected for oral kaka io not selected then inasoma hivyo mwaisa na hata ambazo selected bado zinasoma completed 😀Unamaanisha ulikuwa not Selected for Oral, then status inasoma hi
Mkuu, achana na app, kaa kwenye web.Nimeelewa lkn kwangu hiyo naiona kwenye app web haipo baazi ya post
View attachment 3602082
Hii ni completed lkn sijaingia oral nilifail wakuu @x age
Okay hapo nimekupata mkuu.Mkuu, jamaa alikuwa anazungumzia hy completed na sio hiyo N/A ndo mana nikamuwekea hy screenshot kumaanisha ufanye usaili Au usifanye bado utaandikiwa completed mana haina uhusiano na ww kufanya au kutokufanya usaili.
Hy N/A ndo hvy haujafika eneo la tukio.
Sasa watu humu wanadanganyana ety kwenye web unaweza kuandikiwa selected afu kwenye app n not selected 😂Io aiwez kuwa hivyo selected ni selected tu na not ni not kote web na app boss 😄 😆 😅 😢
Basi hapa kitu cha msingi ni kukomaa na Web tu kuchungulia portal na PDF ndio vina matter.Haikuwa selected for oral kaka io not selected then inasoma hivyo mwaisa na hata ambazo selected bado zinasoma completed 😀
Labda WALIKUA NA UNDUGU NA MA IT huko walikuwa wanawabadilishia kwenye mfumoSasa watu humu wanadanganyana ety kwenye web unaweza kuandikiwa selected afu kwenye app n not selected 😂
Sahihi kabisaaa mkuuBasi hapa kitu cha msingi ni kukomaa na Web tu kuchungulia portal na PDF ndio vina matter.