Cymon Taylor
JF-Expert Member
- Apr 3, 2019
- 1,762
- 3,446
Me nawatakia kila la kheri wote mnaopambania kombe. Kiukweli sasahivi kutoboa utumishi ni sawa na kupita kwenye tundu la sindano. Msikate tamaa
oral au written?Mkando wa leo occupational hygiene inspector Mungu atusimamie tu
muda si mrefu hukumu itakua ishatoka...Mkando wa leo occupational hygiene inspector Mungu atusimamie tu
Mwezi huu lini aisee? Kila siku ni kusogeza mbele, labda wanasababu tusizo zijua....Placements kupo kimya toka 18.05.2026 tusubili PDF LA GB 50 mwezi huu. Mungu ni mwema zikianza kutoka ndugu yangu El marabiosh nakuona EGA au TBS
mkuu hawa wanasubiri bunge la bajet liisheMwezi huu lini aisee? Kila siku ni kusogeza mbele, labda wanasababu tusizo zijua....
wakiizinisha bajet tu utaona pale kwenye placement patakua kama kuna msafara wa raisi vileMwezi huu lini aisee? Kila siku ni kusogeza mbele, labda wanasababu tusizo zijua....
Budget ndo lini zinaisha ndugu yangu?wakiizinisha bajet tu utaona pale kwenye placement patakua kama kuna msafara wa raisi vile
hii nazani ni mpaka mwezi wa sita mwishoni au wa 7Budget ndo lini zinaisha ndugu yangu?
hapo assume tu pdf za maana zitaanza mwezi wa sabaBudget ndo lini zinaisha ndugu yangu?
Sawa mkuuhii nazani ni mpaka mwezi wa sita mwishoni au wa 7
Mwaka huu kulikoni?View attachment 3605500
Mwaka jana mwezi wa sita waliitaplacements nyingi sana, sidhani kama budget ni kigezo.View attachment 3605501
Mwaka jana walichelewa kwa kuanza tarehe 10/06/25 labda na mwaka huu wanaweza anza week tatu hizi za mwishoMwaka huu kulikoni?
Ngoja tuwe wapole, huenda kwanzia wiki ijayo mambo yakawa safi.Sala tuu ziwe nyingi.Mwaka jana walichelewa kwa kuanza tarehe 10/06/25 labda na mwaka huu wanaweza anza week tatu hizi za mwisho
Oraloral au written?
Ni oral kiongozimuda si mrefu hukumu itakua ishatoka...