HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi mtu ukiingia oral maaana yake ajira uhakika au??

Na Database ipo kweli?
Hapana ajira sio uhakika but possibility ya kupata ajira ni kubwa kwa sababu kufaulu oral ni kuanzia marks 50% ambayo jobless ukijiandaa vizuri unapata fresh na kama walikuwa wanahitaji watu 50 na wote wakachukuliwa but mnaobaki mnakaa kanzi data ambapo taasisi , halmashauri ,mamlaka na wakala mbali mbali wakihitaji mtu kutoka psrs wanachukuliwa wale waliofaulu oral na kuwekwa kanzi data .
NB.kwa ushauri tu inabidi uhudhurie sahili zote hata kama wanahitajika watu 2 huwezi jua unaweza ukatokea kwenye tundu la kanzi data.Naomba kuwasilisha
 
Pole sana chief
Utumishi kuna kitu kinaitwa Database (Kanzi data)
Huwa inahifadhi watu waliofanya saili,hivyo hizo nafasi unazosema wengine wamezipata kutokea huko database,means walifanya saili za post kama hiyo siku/miezi ya nyuma,si kitu cha kushangaa ni kawaida kwa utumishi,kikubwa ufikie alama 70% kwenye usaili husika wa hizo post za kufundisha
Endelea kumuomba Mungu utafikiwa
Sasa kama walikuwa na watu kwenye database kwanini wakatangaza. Na mara nyingi wanasema post za academicians hazina database!
 
Wakuu, uchawi upo aisee 🙌

Mtihani niliouona ni mwepesi Ndo nmefeli, mtihani niliouona n mgumu mpaka kichwa kuuma ety nmefaulu kwenda mbele

View attachment 3597782
Kama kawaida, mstari mwekundu unaanza na ww jobless mtiifu, na leo mstari mwekundu umeanzia Kwangu 😂

Screenshot_20260531-184637.jpg
 
Back
Top Bottom