HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Appreciation comment kwa ajili ya huu uzii ... huu uzi umenilea sana ...mpk nikalamba asali .... leo natimiza miezi mi tatu kazini ..

Nakumbuka nilianza kuufatilia huu uzi toka 2023 kipindi sina received hata moja ..

Niliwapongeza wadau wengi sana humu waliolamba asali na furaha yao ilikuwa ni furaha yangu., pia huzuni ya wale waliokuwa wakisubiri mikeka ilikuwa pia huzuni yangu .. tulisubiri kwa imani na wengi kwa neema ya Mungu tulilamba asali.

Naamini bado kuna watu wana hope one day yes. Na ninawatia moyo kuwa Mungu huyo na atawajibu kwa wakati..

Tuendelee na mapambano

Aluta continua.
 
Appreciation comment kwa ajili ya huu uzii ... huu uzi umenilea sana ...mpk nikalamba asali .... leo natimiza miezi mi tatu kazini ..

Nakumbuka nilianza kuufatilia huu uzi toka 2023 kipindi sina received hata moja ..

Niliwapongeza wadau wengi sana humu waliolamba asali na furaha yao ilikuwa ni furaha yangu., pia huzuni ya wale waliokuwa wakisubiri mikeka ilikuwa pia huzuni yangu .. tulisubiri kwa imani na wengi kwa neema ya Mungu tulilamba asali.

Naamini bado kuna watu wana hope one day yes. Na ninawatia moyo kuwa Mungu huyo na atawajibu kwa wakati..

Tuendelee na mapambano

Aluta continua.
Shukran mkuu,, mnatufariji sana.
Wanangu 2026 ndio mwaka wa mwisho wa ujobless
 
Wakubwa kuna watu wali-itwa kazini 31/12/2025 kada ya "Tutorial Assistant (ICT), ila nilipofuatilia wato hao 2 hawakuwepo kwenye orodha ya wale waliohudhuria waliofanya "oral interview". Hii imakaaje wakuu, mbona ni kama wamepitia mlango wa NYUMA asee.
 
Wakubwa kuna watu wali-itwa kazini 31/12/2025 kada ya "Tutorial Assistant (ICT), ila nilipofuatilia wato hao 2 hawakuwepo kwenye orodha ya wale waliohudhuria waliofanya "oral interview". Hii imakaaje wakuu, mbona ni kama wamepitia mlango wa NYUMA asee.
 

Attachments

  • Selected for Oral TUTORIAL ASSISTANT (ICT).pdf
    Selected for Oral TUTORIAL ASSISTANT (ICT).pdf
    269.8 KB · Views: 31
  • Selected for Written Interview.pdf
    Selected for Written Interview.pdf
    75.4 KB · Views: 98
  • Screenshot_20251230-214041.png
    Screenshot_20251230-214041.png
    102.2 KB · Views: 23
Pole sana chief
Utumishi kuna kitu kinaitwa Database (Kanzi data)
Huwa inahifadhi watu waliofanya saili,hivyo hizo nafasi unazosema wengine wamezipata kutokea huko database,means walifanya saili za post kama hiyo siku/miezi ya nyuma,si kitu cha kushangaa ni kawaida kwa utumishi,kikubwa ufikie alama 70% kwenye usaili husika wa hizo post za kufundisha
Endelea kumuomba Mungu utafikiwa
 
Back
Top Bottom