Hongera dogo.
Hongera dogo.
Mapenzi yana run jFWe unawaza kulombana tu muda wote unafkiri kila mahusiano ni ya kuzini tu!
Tuma lipa namba ya HalotelNina lipa namba tu mimi
Msimu wa kulima umekaribia tulia huko ulimelime Kwanza!Dah š
Ila sasa hv nmerudi kijijini kwetu
Nilifanya moja ya ass lecture mwaka jana kikanikuta hiki nilitamani kupasuka!
Lipa namba huwa si yoyote tu mkuu kwani mpaka ya halotelTuma lipa namba ya Halotel
Baki nayo.Lipa namba huwa si yoyote tu mkuu kwani mpaka ya halotel
Ulikuwa unaniwekea milioni? Maana sio kwa sukari hiiš«¢Baki nayo.
Sitaki tena
Dah mtu kukata tamaa ni klrahisi sana kwa style hNilifanya moja ya ass lecture mwaka jana kikanikuta hiki nilitamani kupasuka!
Hongera ya nn mkuu, mm hy Nimekutana nayo tuu Ndo nkaiweka huku, sihusiki nayoHongera dogo.
Nilikuwa naenda kwa kabf kangu ka miaka hiyo, au ni weweš¤£
Kwakweli š¬Hahaha, Huwezi jua JF ni kichaka kikubwa.
Nikajua ni wewe umepasua anga.Hongera ya nn mkuu, mm hy Nimekutana nayo tuu Ndo nkaiweka huku, sihusiki nayo
š
SanaaaPlacement
Placement
Placement umekuwa adimu sana
Pole sana mkuu. Siyo wao ni taasisi zenye uhitaji, wao ni wakandaji tu mkuu.Mbombo ngafu..Jobless wenzangu habari gani? Mna uhakika hawa jamaa wa PSRS hawajatusahau kweli.š¤
hapo mpaka mwez wa 6 mwishoni au wa 7Mbombo ngafu..Jobless wenzangu habari gani? Mna uhakika hawa jamaa wa PSRS hawajatusahau kweli.š¤