Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,129
- 131,855
Ile yangu sio mswaki tuu, Nadhani walichoka kuweka mikasi 😂Ndio maana nina mswaki wangu safi kabisa!
Ile yangu sio mswaki tuu, Nadhani walichoka kuweka mikasi 😂Ndio maana nina mswaki wangu safi kabisa!
Wewe unyimwe kazi tu sasa, ni hasara kwa taifa😆Ile yangu sio mswaki tuu, Nadhani walichoka kuweka mikasi 😂
Kazi yangu haitaki hesabu 😂Wewe unyimwe kazi tu sasa, ni hasara kwa taifa😆
Mi mwenyewe nimepata kazi kwa data base, nilifanya interview muda mrefu tu ya taasisi moja ila sikupata, nikaja kuitwa kazini(placement) kwingine baadae sana sina hili wala lile.Database ni siri ya wenye siri ingekua real ungeona PDF limetoka na linaonyesha kwa uwazi kabisa kila baada ya Oral kwamba hawa hapa ndio tulionao kwenye Database ila umeona wapi uniambie hio is really wapi ulipoona hio Database unayosema?
Wewe nani atakuamini leta ushahidi hapa ukionyesha ulikua kwenye database, acha kuwafanya vijana wasifocus na placement letter wafocus na database huo ni ujingaMi mwenyewe nimepata kazi kwa data base, nilifanya interview muda mrefu tu ya taasisi moja ila sikupata, nikaja kuitwa kazini(placement) kwingine baadae sana sina hili wala lile.
Unachobisha hakina mantiki database ipo ukitaka ushahidi wewe ndio uende utumishi ukathibitishe watu walio database watakuonyeshaWewe nani atakuamini leta ushahidi hapa ukionyesha ulikua kwenye database, acha kuwafanya vijana wasifocus na placement letter wafocus na database huo ni ujinga
Yoyote kati ya hizo unapangwa tuJamani ee naomba kuuliza pia what if ukaingia oral mbili consecutive afisa tawala na katibu kamati je wanaweza kukupangia ipi na huku kozi uliosomaa ni PUBLIC ADMINISTRATION
Mimi pia nimepiga 3 mfululizo, ngoja none itakuwaje.Probability inaongezeka . Mimi nilipopata oral tatu mfululizo tu . Nika relax nikajua mapema tu mkeka utatiki .. na kweli ukatiki mapema tu.
Je kibunda kinaongezeka au kujichosha?Yoyote kati ya hizo unapangwa tu
Maana kuna jamaa yangu wa karibu alisoma public administration alipata hiyo commitee clerk (katibu kamati),aliitumikia kwa muda akabadili kada al
kahamia idara ya utumishi,akarulia hapo kwa muda akapambana akahamia TARURA kama afisa utumishi😀 mapmabano yakaendelea....akatoka TARURA akaenda taasisi nyingine
😃 wanasema ugumu ni kuingia kwenye mfumo kupata check number ila ukishaingia tu yote yanawezekana unafika popote unapotaka😀😀
Kikubwa ujue kuongea vizuri na watu
Pambana kuingia kwenye mfumo kwanza,hilo swali utakuja kujijibu mwenyewe,wala halihitaji kutumia nguvu kutafuta jibu😃😃Je kibunda kinaongezeka au kujichosha?
Haya on a serious note, njoo tupeane joto.Sawa mdogo wangu umeeleweka!
Baada ya email yako kupata changamoto, ulichukua hata zipi?Niliwakumbuka sana ndugu zangu EMAIL YANGU ya JF ilikua blocked 🚫
Ambao mnaumwa na changamoto za kibinadamu inshallah Mungu awafanyie wepesi mludi kwenye hali zenu.
Hongereni mlioitwa kazini na ambao mnasubiri placement basi nanyi Mungu yu pamoja nasi inshalllah wote tutapata. Na ambao mnasubiri kwenda kufanya interview na nyie Mungu awaongoze kwa namna yake mpate kuingia oral
Hatimae kupangiwa vituo vya kazi Amen
Nililonalo linanitosha sihitaji nyongeza mwaya!Haya on a serious note, njoo tupeane joto.
Sawa! Hongera sanaMungu ni mwema mkuu nishaingia nipo chini ya wizara ya madini.
Yani mtu akosee majibu halafu afaulu interview?Hakikisha tu umejibu point zoote 5 hata kama sio sahihi
Hii ina uhalisia kweli?Tunatumia vigezo hivyo kijana
😂 Dah
Hutaki kuwa superstar tandahimba?😁😂 Dah