HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi ikitokea umefanya oral lets say Internal Auditor II placement imetoka jina lako haliko kwenye first round je ukitokea Database utatokea katika kada hiyo hiyo au wanaweza kukupeleka kada nyingine ili mradi uwe na qualifications??
 
Siwaogopi mm mamaeee! Wamenipandisha sukari sana hao jamaa! Nawachukia sana! Waache kuniletea umri wa Arun mimi sina ukoo nae!
Mam mchungaji pole sana
Sisi tulishawachia makaratasi yao

We course hata kutoa ajira kipengele, sasa sijui wanawekaga ya nini tusomee.
 
Back
Top Bottom