Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,207
- 132,097
Ulivyoandika 500 Bila k c ndo nkashangaa 😂 nikajua umesongesha 😂We mtoto 500k mi miatano napeleka wapi😂
Ulivyoandika 500 Bila k c ndo nkashangaa 😂 nikajua umesongesha 😂We mtoto 500k mi miatano napeleka wapi😂
Ishu n uhakika wa kuipata hy 700k na mkataba wa uhakikaSinunawaza laki7 ya serekale😅
Wewe hebu niache usinichekeshe 😅Ulivyoandika 500 Bila k c ndo nkashangaa 😂 nikajua umesongesha 😂
sahihi, ila hiyo mindset itoe tu kuna watu wako private miaka nendarudi na wanakula pesa ndefu! Mtu analipwa mil 3-5 kwa mwezi aache kazi kisa uhakika wa laki 7🤦🏽♀️Ishu n uhakika wa kuipata hy 700k na mkataba wa uhakika
Niombeeni sana wakubwahapa kuna kila dalili za kufa jobless tukileta mchezo.
yaani imefika stage mtu unawaonea wivu hadi bodaboda na mama lishe wanavyokula vichwaNiombeeni sana wakubwa
Ila private 🙌sahihi, ila hiyo mindset itoe tu kuna watu wako private miaka nendarudi na wanakula pesa ndefu! Mtu analipwa mil 3-5 kwa mwezi aache kazi kisa uhakika wa laki 7🤦🏽♀️
😂😂😂😂Niambiwe nitafute umri wa mtu, sasa mm mambo ya kufuatilia familia za watu nimeanza lini 😂
Vichwa vya dagaa😁yaani imefika stage mtu unawaonea wivu hadi bodaboda na mama lishe wanavyokula vichwa
Mi rafkiangu analipwa 3m, na alipangiwaga kazi huko geita ndani ndani hakwenda!Ila private 🙌
Bc tuu ila kuna private zingine zinajitambua
Akaona kwenda halmashauri tena kijijini huko ah sio kweli 😂Mi rafkiangu analipwa 3m, na alipangiwaga kazi huko geita ndani ndani hakwenda!
We kuweza? Akhaa!Akaona kwenda halmashauri tena kijijini huko ah sio kweli 😂
sahihi, ila hiyo mindset itoe tu kuna watu wako private miaka nendarudi na wanakula pesa ndefu! Mtu analipwa mil 3-5 kwa mwezi aache kazi kisa uhakika wa laki 7🤦🏽♀️
Nimetoka kuliongea hilu na mtu jana tu.Private nyingi saivi zinatoa permanent contracts, Employee resignation rate ni kubwa sana saivi.
Nimetoka kuliongea hilu na mtu jana tu.
Watu wengi wameanza kushtuka kuwa maisha sio lazima mshahara.
Sahihi kabisa kuna watu wako private hospitals, schools etc ni miaka sasa!Private nyingi saivi zinatoa permanent contracts, Employee resignation rate ni kubwa sana saivi.
Sawa mkongweHata mwezi-mwaka depends na uhitaji
Seran kama kuna ujumbe wa kuufikisha kwa hawa wadau, nitumie PM.Sisi zetu hatuendi dom