HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi ikitokea umefanya oral lets say Internal Auditor II placement imetoka jina lako haliko kwenye first round je ukitokea Database utatokea katika kada hiyo hiyo au wanaweza kukupeleka kada nyingine ili mradi uwe na qualifications??
Ushajiona uko huko kwenye database kiinimacho au unajipa matumaini yasiyo na sababu? Wewe ukishapiga Oral majina yakatoka placements haupo basi fanya shughuli zingine subiria awamu nyingine forget about database, database ni kuwahimiza tu msikate tamaa ni saikolojia nothing else. Nimeamua kukupa ukweli mchungu.
 
Ushajiona uko huko kwenye database kiinimacho au unajipa matumaini yasiyo na sababu? Wewe ukishapiga Oral majina yakatoka placements haupo basi fanya shughuli zingine subiria awamu nyingine forget about database, database ni kuwahimiza tu msikate tamaa ni saikolojia nothing else. Nimeamua kukupa ukweli mchungu.
Hii kitu nlishawahi kuisema Humu watu wakanijia juu japokuwa n kweli database Ipo na inafanya kazi.

Mm mwaka jana Septemba tumefanya interview, December wakatangaza Hizo Hizo nafasi tena, January wakatoa placement ya wale waliofaulu interview ya September Bila kuongeza idadi pamoja na kwamba wametangaza nafasi zingine.

Na hii sio mara ya kwanza kuona hii.

Placement ikitoka na jina lako hulioni, ww ona ni ulifeli ulipata 0, mambo ya kusema nipo database ni kujipa stress Na imani isiyokuwa na kichwa wala miguu.
 
Hii kitu nlishawahi kuisema Humu watu wakanijia juu japokuwa n kweli database Ipo na inafanya kazi.

Mm mwaka jana Septemba tumefanya interview, December wakatangaza Hizo Hizo nafasi tena, January wakatoa placement ya wale waliofaulu interview ya September Bila kuongeza idadi pamoja na kwamba wametangaza nafasi zingine.

Na hii sio mara ya kwanza kuona hii.

Placement ikitoka na jina lako hulioni, ww ona ni ulifeli ulipata 0, mambo ya kusema nipo database ni kujipa stress Na imani isiyokuwa na kichwa wala miguu.
Hakuna kitu kinaitwa database msipumbazwe akili. Wewe umekaa unasubiria database basi nikuhakikishie utasubiri sana database na hutokaa uione.
 
Hii kitu nlishawahi kuisema Humu watu wakanijia juu japokuwa n kweli database Ipo na inafanya kazi.

Mm mwaka jana Septemba tumefanya interview, December wakatangaza Hizo Hizo nafasi tena, January wakatoa placement ya wale waliofaulu interview ya September Bila kuongeza idadi pamoja na kwamba wametangaza nafasi zingine.

Na hii sio mara ya kwanza kuona hii.

Placement ikitoka na jina lako hulioni, ww ona ni ulifeli ulipata 0, mambo ya kusema nipo database ni kujipa stress Na imani isiyokuwa na kichwa wala miguu.
Kwahiyo nina O🥺
 
Niulize swali nielewe vizuri.mfano taasisi A imetangaza job kada 5 na kada 4 zimefanya oral mwezi wa 3 lakini kada moja imepangiwa kufanya interview mwezi wa 6.je hawa ambao wamefanya mwezi 3 je pdf la kuitwa job halitatoka hadi wamsubirie huyu afanye au wanatoa tu? Maana ni taasisi moja na ni siku moja zimetangazwa kada zote na sijajua why kada moja hii imepangiwa interview mwezi wa 6 na pdf la interview limetoka mwezi 2
 
Niulize swali nielewe vizuri.mfano taasisi A imetangaza job kada 5 na kada 4 zimefanya oral mwezi wa 3 lakini kada moja imepangiwa kufanya interview mwezi wa 6.je hawa ambao wamefanya mwezi 3 je pdf la kuitwa job halitatoka hadi wamsubirie huyu afanye au wanatoa tu? Maana ni taasisi moja na ni siku moja zimetangazwa kada zote na sijajua why kada moja hii imepangiwa interview mwezi wa 6 na pdf la interview limetoka mwezi .
Hakuna muda maalumu wa pdf la kuitwa kazini kutoka.

Linaweza kutoka kabla au baada ya hiyo kada ya nyngn kufanya usaili.
 
Hivi ikitokea umefanya oral lets say Internal Auditor II placement imetoka jina lako haliko kwenye first round je ukitokea Database utatokea katika kada hiyo hiyo au wanaweza kukupeleka kada nyingine ili mradi uwe na qualifications??
Ndiyo inawezekana. Ninawafahamu watu kadhaa waliopitia mchakato huo.
 
Back
Top Bottom