Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,097
- 100,915
Jana nimevuta nusu kabla ya kuangalia matokeo😵💫Hao watu 20 wakivuta Bangi, hizo ekari 50 zinaisha kwa nusu siku tuu
Jana nimevuta nusu kabla ya kuangalia matokeo😵💫Hao watu 20 wakivuta Bangi, hizo ekari 50 zinaisha kwa nusu siku tuu
Msingi kiuno tuu hapo 🤣
Mana ulikuwa unajua kabisa bila kujitoa akili hutoweza kuyaelewa matokeo 😂Jana nimevuta nusu kabla ya kuangalia matokeo😵💫
Hata Ukiwa jambazi mwenye faida kwenye familia yako utapendwa tuu hasa kama kuna wengine n wema afu kazi yao n kula kulala 😂Halafu umenikumbusha kuna maza jana nimepanda nae gari anasimuliana na mama mwingine duuh alichokua anaongea mule sio poa yaan ana mwanae ana kula ndumu sana ila anachomsifu huyo anaekula ndumu ni ana piga kazi balaa kuwazidi ndugu zake wote yaan maza anamsifia mwanae kula ndumu mpaka nikashtuka halafu ni ile mpo kwenye gari anaongea gari zima mnamsikia
Au x wako ndo alitunga huo mtihani 😨😂Jana kulikuwa na koo kama 6 zinataka utafute umri, wakaenda mbali zaidi kuniambia nitafute km mimi😫
Haswa haswa na Mama Mzazi daah yule Maza sikutarajia km atamsifia mwanae kula ndumu kiasi kile anakwambia aakishavuta bangi zake ni anafanya kazi yaan yule mtoto ndicho ninachompendea tu, duuhHata Ukiwa jambazi mwenye faida kwenye familia yako utapendwa tuu hasa kama kuna wengine n wema afu kazi yao n kula kulala 😂
Si ndio😁Msingi kiuno tuu hapo 🤣
Sema siku hizi siyawazi sana! Sukari na pressure navimudu😎Mana ulikuwa unajua kabisa bila kujitoa akili hutoweza kuyaelewa matokeo 😂
Hapo upo above the law sasa leo inabidi umelizie nusu nyingine ili ujenge heshima, ila usisahau nimekwambia ukifika Dom ukawaambie masuala ya kujaziana hesabu hautakiJana nimevuta nusu kabla ya kuangalia matokeo😵💫
Yeah yeah yeah, nakubari
Ukifika Dom uwaambie usikae kimyaJana kulikuwa na koo kama 6 zinataka utafute umri, wakaenda mbali zaidi kuniambia nitafute km mimi😫
Atakuwa sponyo niliyemlia mia mia zake😁Au x wako ndo alitunga huo mtihani 😨😂
Nusu ntavuta siku nikienda huko nikakutane nao niwakaange vzr!Hapo upo above the law sasa leo inabidi umelizie nusu nyingine ili ujenge heshima, ila usisahau nimekwambia ukifika Dom ukawaambie masuala ya kujaziana hesabu hautaki
Imagine! Wengine tuna E sijui miswaki tafrani tupu!Utumishi nao kama takataka kwanini utoe maswali ya hesabu kwa mtu ambae hana background ya namba
HahahaNusu ntavuta siku nikienda huko nikakutane nao niwakaange vzr!
Ukome 😂Atakuwa sponyo niliyemlia mia mia zake😁
SafiSema siku hizi siyawazi sana! Sukari na pressure navimudu😎
Sijapendaa 😅Ukome 😂