Nevergive up
JF-Expert Member
- Dec 24, 2024
- 600
- 944
Tumuombee apate tuApambane. Kuna uwezekano wa kufeli na kuachwa pia.
Tumuombee apate tuApambane. Kuna uwezekano wa kufeli na kuachwa pia.
TV productionWewe ni kada gani?
Mambo ya burudani kwa wote sio? Basi ndiomaana mna practicalTV production
Yap yap, mwnyw hapa naskilizia interview ya TBC walitoa post DecemberMambo ya burudani kwa wote sio? Basi ndiomaana mna practical
Hawajatoa mkeka?Yap yap, mwnyw hapa naskilizia interview ya TBC walitoa post December
Mpaka sasa badoHawajatoa mkeka?
Tuendelee kuwa wavumilivuMpaka sasa bado
Nimeona piaPdf za call for interview zimeanza kuachiwa kwa fujo , bajeti imetoka ya mwaka 2026/2027. Mida ya mikando hii hapa sasa.
Ngoja yangu itoke, utashangaa 😂
Utaleta screenshot ili nishangae vzr😁Ngoja yangu itoke, utashangaa 😂
TawireUtaleta screenshot ili nishangae vzr😁
Hatari hii ni ajira portal?View attachment 3559429
Hii tuiiteje kitaalamu🫢
Sina uhakika mkuuHatari hii ni ajira portal?
AI hiiiView attachment 3559429
Hii tuiiteje kitaalamu🫢
Haiwezekani?AI hiii
Hapana kwa kweli...kwa trend hizi za kusubiria tu usaili miezi 6 Hadi mwaka..?Haiwezekani?
Mimi nimeitwa kwenye interview April niliyoapply Oct🤦🏽♀️Hapana kwa kweli...kwa trend hizi za kusubiria tu usaili miezi 6 Hadi mwaka..?