HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Oi wataalamu vipi wale waliofanya usaili ATCL bado hawajaanza kuita watu kazini, Kwa yeyote mwenye updates akuje bc
 
Pole, usikate tamaa kuna watu wamepambana hivyohivyo mpaka miaka 7 ndio wakapata, na haimaanishi kwamba wewe ndio unakosea sana, basi tu wakati wako haujafika! Endelea kupambana mkuu!

Kama kweli una mambo mengine sawa komaa huko! Ila sio kipimo cha kusema usiendelee huku! Uvumilivu unapimwa pia! Sikiliza sauti ya Mungu!

Kwanini umepangiwa dom, usaili sikuhizi unakufata kuanzia written mpaka Oral!
Au anaishi dom? Au karibu na Dom, Kwamba saiv hata kama unaishi mbali unaambiwa uende Dom kweli? 🤔
 
Au anaishi dom? Au karibu na Dom, Kwamba saiv hata kama unaishi mbali unaambiwa uende Dom kweli? 🤔
Siishi dom ila nimeshangaa kuwa kuna watu bado wanasafiri kufanya usaili, siku hizi naona kila mtu anafanya wilaya aliyopo!
 
Siishi dom ila nimeshangaa kuwa kuna watu bado wanasafiri kufanya usaili, siku hizi naona kila mtu anafanya wilaya aliyopo!
Namsemea huyo mdau anayesafiri kwenda dom unless anaishi huko ndio najiuliza why anasafiri kwenda huko na wakat saili unaenda sehem unayoishi ama karibu zaidi
 
Daa !! Aisee nimekata tamaa kabisaa

Hebu fikiria ,, nilihudhuria oral interview iliyoitaji watu 800 mwaka Jana na placement zilipoanza kutoka mwaka huu mwanzoni utumishi wakanipiga chini hiyo ..

Lkn mwaka Jana huo huo Kuna nafasi niliomba pia ambayo waliitajika watu 2 .. Sasa Jana naangalia account yangu ndiyo naona nimeitwa kwenye written interview wiki ijayo ..

Sasa kinachonikatisha tamaa kama nilihudhuria oral interview iliyoitaji watu 800 na bado nikakosa ... Hii ya watu wawilii ntaipata kweli kama siyo kupoteza muda na pesa ??
Kama kuna uwezekano wa kufanya interview uwe unaenda tu kufanya hujui bahati yako itaangukia wapi unaweza pata maksi nyingi oral ukatupwa hata data base.

Mimi mwaka juzi ajira za EACOP nilikuwa down vibaya sana. Kuna Siku mfaransa huyo mkurugenzi wa hilo bomba alikuwa UDSM akasema waliotuma maombi ni vijana 23,000 na hapo wanahitaji watu 100 tu nikajisemea hata kama na bahati kiasi gani siwezi pata maana chance ya kukosa ilikuwa 99.999 . Ila sikuacha kuendelea na mchakato kibahati bahati nikapenya kwa hiyo wewe fanya the best upande wako mengine muachie mola.
 
Back
Top Bottom