Ile Kasi Yao ilikuwa lazima waje kupoa, walikuwa wanakimbizana na siku 100Upande wa placement umepoa sijui shida nini.😢😢
Badala ya kuwaza namna ya kuboresha utoaji wa huduma kwa watanzania wenzako, wewe unawaza pesa. Hopeless kabisa.Hivi NHC mishahara yao ikoje kwa Bachelor anayeanza, Vipi kuhusu posho..?
Unateseka na Nini Ndugu..Badala ya kuwaza namna ya kuboresha utoaji wa huduma kwa watanzania wenzako, wewe unawaza pesa. Hopeless kabisa.
Ndugu swali lako halihusiani na lile wazo lako la awali. Usihamishe magoli.Unateseka na Nini Ndugu..
We unaweza kuishi bila pesa..?
Unaona halihusiani eeeh,..!!!Ndugu swali lako halihusiani na lile wazo lako la awali. Usihamishe magoli.
Tuwatumikie watz mzee. Hizo pesa na posho ukifanya kazi yako vizuri zitakufuata tu.Unaona halihusiani eeeh,..!!!
Basi kausha Mzee
Bila kumsahau wa PlacementAdmin wa CALL FOR INTERVIEW anapaswa apigwe kwenzi kubwa sanaa, amelala sana.
Bila kumsahau wa Placement
Mishara imetoka?Hongereni wote mlioingia kundini
Unauliza nini?Mishara imetoka?
Kwema mkuu?Kila lakheri wapambanaji.
Kwema mkuu. Habari yakoKwema mkuu?