BARDIZBAH
JF-Expert Member
- Jan 11, 2017
- 6,411
- 13,052
Hongera mkuuNa mimi nimepata kazi serikalini Mungu ni mwaminifu sana
Usisite kuja kutupa updates kwenye uzi wetu pendwaa.
Hongera mkuuNa mimi nimepata kazi serikalini Mungu ni mwaminifu sana
Hongera sanaNa mimi nimepata kazi serikalini Mungu ni mwaminifu sana
Asante mkuuHongera mkuu
Usisite kuja kutupa updates kwenye uzi wetu pendwaa.
Ipo mkoa wa shinyangaNaomba kujua halmashauri ya wilaya ya Shinyanga ipo sehemu gani?
Ipo maeneo gani hapo mkoa wa Shinyanga?Ipo mkoa wa shinyanga
Wewe ni mgumu kuelewa hatar, wapigie simu uko halmashaur unapooenda wakuelekeze wenyeweIpo maeneo gani hapo mkoa wa Shinyanga?
Kama unajua si uelekeze tuWewe ni mgumu kuelewa hatar, wapigie simu uko halmashaur unapooenda wakuelekeze wenyewe
Mkuu umeambiwa ipo shinyanga unataka Tena uelekezwe Nini? Huna simu ugugo, huna gugo map, ata akil ya kuingia Kwenye website ya halmashaur ulipoambiwa ukaripot hauna pia?Kama unajua si uelekeze tu
Sometimes google map hazisemi ukweli kama huwezi kujibu pita hivi ...nilitaka nijue kama halmashauri ipo mjini au vijijini sana baada ya kushuka kwenye bus
Ukishuka stand unapanda boda haizidi 2000 tu wanakupeleka ni barabarani tu,Sometimes google map hazisemi ukweli kama huwezi kujibu pita hivi ...nilitaka nijue kama halmashauri ipo mjini au vijijini sana baada ya kushuka kwenye bus
Fanya tuonane mi nafanya Manispaa ya kahama angalau nami nipate kampaniNaomba kujua halmashauri ya wilaya ya Shinyanga ipo sehemu gani?
HaiwezekanNaombeni kuuliza kwa mtu aliyeitwa kwenye usaili anaweza kubadilisha anuani? Maana yupo mkoa mwingine na kapangiwa mkoa aliojaza mwanzoni..
Kweli kabisaMkuu hakuna kanuni inayowalazimisha PSRS watoe matokeo ya oral na hata wakitoa haitakusaidia wewe.
Mimi nakushauri, kwa kuzingatia uzoefu wangu katika utumishi wa umma na nikiwa nimepitia kwenye panel ngumu, jiandae vizuri sana iliyobaki muachie Mungu.
PSRS wamenyooka sana tusio na connection ndio sehemu yetu ya kujidai.
Muda wako ukifika, utarudi hapa kutoa ushuhuda.
Jamani namm nilifanya hii tarehe nimekaa roho juu juu😫Wakuu, Mungu ni mwema. Nilifanya oral June 10, 2025. Nikatumiwa barua siku tatu zilizopita ila nimeiona leo baada ya classmate kunipigia na kunipa hongera. Nilikuwa nimekata tamaa kutembelea ajira portal.