Serikalini naona Kuna shida kwa sasa sio bure 2 Months, one placement au pesa zimeishaMapambano yaendelee vijana hakuna kukata tamaa
Serikalini naona Kuna shida kwa sasa sio bure 2 Months, one placement au pesa zimeishaMapambano yaendelee vijana hakuna kukata tamaa
January ndo kutakuwa na placement za kutosha we vuta subira kwa sasaSerikalini naona Kuna shida kwa sasa sio bure 2 Months, one placement au pesa zimeisha
January ndo kutakuwa na placement za kutosha we vuta subira kwa sasa
SijuiALaf mwisho wa ban jamii forum si leo?
Serikalini naona Kuna shida kwa sasa sio bure 2 Months, one placement au pesa zimeisha
Wanaita vijana mithili ya tembo ila placement sisimizi, hawa jamaa wamekuwa wachumia matumbo tu wanajiwazia hao tu kulipana maposho unakuta ajira hizo hizo mwajiri huyohuyo wanafanyisha watu interview mara mbilimbili bila placement ata moja sasa unajiuliza unakosa majibu.Call for interview nyingi, ila Placement 🤣🤣
Bila shaka ww ni mwalimuWanaita vijana mithili ya tembo ila placement sisimizi, hawa jamaa wamekuwa wachumia matumbo tu wanajiwazia hao tu kulipana maposho unakuta ajira hizo hizo mwajiri huyohuyo wanafanyisha watu interview mara mbilimbili bila placement ata moja sasa unajiuliza unakosa majibu.
Na aibu hawana kuwasumbua watoto wa wachimba chumvi kwa ajira zao hewa
Ni sahihi si wanahitaji pia na mtu wa certificateOctober nilifanyia usaili kada kwa diploma, leo hii kada hiyo hiyo wanataka certificate 😂
Wangetoa majibu ya hao wa diploma sasaNi sahihi si wanahitaji pia na mtu wa certificate
Mi mwenyewe October nimefanya oral na majibu sijapata tena leo naona tangazo la kazi kada hiyo hiyo aiseee kazi ipoWangetoa majibu ya hao wa diploma sasa
Maana yake hamkukizi vigezo wanatafuta wengine😆(joke mkuu)Mi mwenyewe October nimefanya oral na majibu sijapata tena leo naona tangazo la kazi kada hiyo hiyo aiseee kazi ipo
Hii nchi ina matatizo sana.Mi mwenyewe October nimefanya oral na majibu sijapata tena leo naona tangazo la kazi kada hiyo hiyo aiseee kazi ipo
Jobless wenye 30 years ndio tuandike maumivu
Sasa hatukukidhi vigezo si wangeandika re advertisement na hao wengine ndo sisi tena tutaombaMaana yake hamkukizi vigezo wanatafuta wengine😆(joke mkuu)
Dah ni kweli wazee mungu ni mwema ila sikuwa hewani kitamboHuyu ameshapata kazj TRC juzi..
Majibu ya saili nyingi yanaanza kutoka January, hii ni according ya moja ya source ya kuaminika sana kutoka PSRSWangetoa majibu ya hao wa diploma sasa
Hizo ni paramilitary institution soma vizuriJobless wenye 30 years ndio tuandike maumivu