- Feb 10, 2006
- 4,550
- 16,877
Umewezaje ku-comment?Wakuu jamii forum inafunguliwa lini aisee Maxence Melo
Endelea hivyo, ndo maisha mapya!
Pole sana
Umewezaje ku-comment?Wakuu jamii forum inafunguliwa lini aisee Maxence Melo
Hapana mkuu muda badoKuna received ya curriculum developer kutoka TIE toka mwaka jana hadi saizi inasoma tu au watakuwa washaitwa mm nimeachwa
Wewe binafsi ulifanikiwa kuhama uliko kuwa umepangwa mxanzo au mpaka miaka 3 ipite?Wapendwa katika bwana najua kuna ma IT humu au yoyote ambae anajua hii issue msaada please.
Kuna rafiki yangu akipandisha maombi ya kuhama kwenye ESS hayaonekani kwa mkuu wake wa idara, shida inakua nini?
Mind you amekidhi vigezo vyote mana ana 5years and abover kwenye working station yake
HahahaKuna mkeka huko
Kumbe Kuhama mpaka after 5 yrs! Duuh hatari sanaaaMind you amekidhi vigezo vyote mana ana 5years and abover kwenye working station yake
Weighbridge Officers TANROADS Mnaitwa hukoKuna mkeka huko
Oya piga na msuli wa BAHATI ufunge vizuri kiunoni usipige mlege...Hiyo siku nitakuta shortlisted for interview nitapiga msuli ambao sijawahi kuupiga popote pale kwenye hustle zangu za mashule shule.
Vp TAEC mkuu hukufika oral??Hiyo siku nitakuta shortlisted for interview nitapiga msuli ambao sijawahi kuupiga popote pale kwenye hustle zangu za mashule shule.
Not shortlisted Acsee not certified..Vp TAEC mkuu hukufika oral??
Duh pole mkuu na msuli wote ule uliokua ushapigaNot shortlisted Acsee not certified..
Acha tu mkuu, hope ni kitu kibaya sana.Duh pole mkuu na msuli wote ule uliokua ushapiga
Hope inaumiza sana. Hivi hizi za siku 100 ni halisi? Nimetoka Oral jana. Ngoja tuone kama hizo pdf ztakujaAcha tu mkuu, hope ni kitu kibaya sana.