Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,158
- 131,974
Ndio, Ww c umegonga mwamba huu moto huuwezi, bc thibitisha hilo kwa kuacha kuomba nafasina ujobless huu??
Ndio, Ww c umegonga mwamba huu moto huuwezi, bc thibitisha hilo kwa kuacha kuomba nafasina ujobless huu??
Pole sana EZE ulifanikiwa?Mfano Wakuu vyeti vyangu vipo hivi
Cheti cha kuzaliwa
Ezekiel Abdalla kisimba
Cheti cha form four
Ezekiel. A kisimba
Cheti za form six
Ezekiel A kisimba
Transcript
Ezekiel abdalla kisimba
Cheti cha chuo
Ezekiel Abdalla kisimba
Katika katika vyeti hivi kuna tatizo lolote ?? Maana kuna mtu kadema eti inabidi niende kwa mwanasheria kuapa kuwa A ni abdalla
koteHuu muonekano wa website ya ajira portal umebadilika ni kwangu tuu ? Au na wengine mmeona?
mie nilishtuka nikajua tayari nishauaga umaskini...Huu muonekano wa website ya ajira portal umebadilika ni kwangu tuu ? Au na wengine mmeona?
Ipo we toa portrait on utaona vzrHii version mpya ya ajira portal ile sehem nilioenda kufanya interview ile status ya SELECT FOR ORAL naona haipo
Nani ame experience hii kitu ?
Vipi interview yenu ilikuwaje mkuu. ? Pia maswali yalikuwa mangap?Jana niliwauliza hili swali wakati tunataka tuanze oral interview pale utumishi
Walisema ,, inaanza barua ,, kwasababu baada ya kuwa wameshamaliza mchakato wote na katibu kuainisha kila kitu
Hatua inayofuata ni kutuma barua kwa watu waliopata kazi katika account zao ..
Baada ya hapo ndiyo hupeleka taarifa kwa mtu wa mawasiliano ambaye hutengeneza pdf na kuituma katika page yao .
Hivyo wanaweza kumtumia asubuhi lkn i.T upande wa masiliano akatengeneza pdf na kuituma jioni ..
Hivyo basi mtu ataanza kuona kwanza barua katika account yake afu then ndiyo atakuja kuliona jina katika PDF ..
Imekua ngumu kuona vacancies zinazo kuhusu moja kwa moja kama zamaniHuu muonekano wa website ya ajira portal umebadilika ni kwangu tuu ? Au na wengine mmeona?
Jana niliwauliza hili swali wakati tunataka tuanze oral interview pale utumishi
Walisema ,, inaanza barua ,, kwasababu baada ya kuwa wameshamaliza mchakato wote na katibu kuainisha kila kitu
Hatua inayofuata ni kutuma barua kwa watu waliopata kazi katika account zao ..
Baada ya hapo ndiyo hupeleka taarifa kwa mtu wa mawasiliano ambaye hutengeneza pdf na kuituma katika page yao .
Hivyo wanaweza kumtumia asubuhi lkn i.T upande wa masiliano akatengeneza pdf na kuituma jioni ..
Hivyo basi mtu ataanza kuona kwanza barua katika account yake afu then ndiyo atakuja kuliona jina katika PDF ..
ngugu yangu mi nilipofungua mara ya kwanza nikajua tayar nishaokota pochi la mzungu.. 🤣 🤣Huu muonekano mpya unaniumiza macho 😂
Mwnyw nmeshtuka sana, nikajua ukishalamba asali bc na muonekano unabadilika 😂ngugu yangu mi nilipofungua mara ya kwanza nikajua tayar nishaokota pochi la mzungu.. 🤣 🤣
Usijali majina yapo sawa hayoNaomba kuuliza wakuu ikiwa mtu jina la NIDA na cheti cha form 4 ni Hamisi juma shauri lakini jina la cheti cha kuzaliwa ni Hamis juma Shauri, nataka nikagonge muhuri hivi vyeti nimuombee kazi ya postal clerk halaf nitafute deedpoll na mchakato wa cheti kipya cha kuzaliwa kabla interview.
Swali.
1. Je ntahitajika kuweka deedpoll kwa mfumo wa ajira pia?
2. Na nisipoweka deedpoll asahau kuitwa interview kwasababu majina ni tofauti?
Nawasilisha
Mkuu hapo Kuna hamis na hamisi angalia vizurUsijali majina yapo sawa hayo
Yes nimeonaMkuu hapo Kuna hamis na hamisi angalia vizur
Leta ushauri mkuuYes nimeona
Majina yako sawaLeta ushauri mkuu