HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Dah wakuu, inakuaje mtu anabaki na cheti kina dvs 4 ya 30+ huko

Ah guys kuweni serious bhana 😂 sasa hata muajiri c lazima akuteme na naunga mkono akuteme

Tujikaze tupate hata hy 4 ya mwanzoni
 

Attachments

  • Screenshot_20250815-152533_WPS Office.jpg
    Screenshot_20250815-152533_WPS Office.jpg
    227.8 KB · Views: 28
Naomba kuuliza wakuu ikiwa mtu jina la NIDA na cheti cha form 4 ni Hamisi juma shauri lakini jina la cheti cha kuzaliwa ni Hamis juma Shauri, nataka nikagonge muhuri hivi vyeti nimuombee kazi ya postal clerk halaf nitafute deedpoll na mchakato wa cheti kipya cha kuzaliwa kabla interview.

Swali.
1. Je ntahitajika kuweka deedpoll kwa mfumo wa ajira pia?
2. Na nisipoweka deedpoll asahau kuitwa interview kwasababu majina ni tofauti?

Nawasilisha
Apo ili mambo yasiwe mengi badilish tu iko cheti cha kuzaliwa isome hamisi na sio hamis
Nje na hapo utumishi watakusumbua san
 
Apo ili mambo yasiwe mengi badilish tu iko cheti cha kuzaliwa isome hamisi na sio hamis
Nje na hapo utumishi watakusumbua san
Naweza kuomba kazi halaf kweny interview ntaenda na Deadpool kipind nafatilia cheti kipya Cha kuzaliwa maana mwisho wa kuomba kazi ni tarehe 22
 
Back
Top Bottom