Beberu Mwitu
JF-Expert Member
- Mar 31, 2019
- 495
- 708
Hicho kitu hakipo siku hizi. Kwa sasa kila mtu ni 50/50Duh! Nimeomba TAEC.
Shida mifumo imefichwa sana, unaweza chona nauli kumbe watu tayari wanasubiri check namba.
Hicho kitu hakipo siku hizi. Kwa sasa kila mtu ni 50/50Duh! Nimeomba TAEC.
Shida mifumo imefichwa sana, unaweza chona nauli kumbe watu tayari wanasubiri check namba.
Basi ngoja tunywe maji mengi , tusikulizie interview. Unadhani hizi zenye deadline 22 august interview inaweza itwa linu?Hicho kitu hakipo siku hizi. Kwa sasa kila mtu ni 50/50
Sawa mimi napotosha, niwie radhi afuate ulichomshauri.Unapotosha
Mimi nimepita usaili wote hadi kupata placement vyeti vya sekondar vikiwa na initial. Sijapata hiyo changamoto.. Wewe unamfahamu aliyewahi kupata changamoto ?
Hapana ,pambania kuna watu wanapita kila siku ...Duh! Nimeomba TAEC.
Shida mifumo imefichwa sana, unaweza chona nauli kumbe watu tayari wanasubiri check namba.
Mkuu yataka moyo kwa kweliHiyo hiyo nafasi moja ndiyo yako
Imagine ukifaulu uende dodoma hapa dsm nauli 2000 kila sehem hapana shida mkuuHiyo hiyo nafasi moja ndiyo yako
Basi ngoja tunywe maji mengi , tusikulizie interview. Unadhani hizi zenye deadline 22 august interview inaweza itwa linu?Hapana ,pambania kuna watu wanapita kila siku ...
Mkuu sijuu wao ni utumishi wep wanawakagua mimi majina kwenye vyeti vya shule yapo mawili kwenye kuzaliwa na nida yapo matatu toka nianze kufanya usaili sijawai kudaiwa iyo deedpoll sijuiHii nazani inategemea na mkaguzi Mimi mwenyew vyeti vyangu jina la kati ni initial lakini mpaka naingia kwenye mrija wa asali sijawahi kuulizwa mambo ya Deadpool
Mwez wa 10 au 11Basi ngoja tunywe maji mengi , tusikulizie interview. Unadhani hizi zenye deadline 22 august interview inaweza itwa linu?
Hakuna tofauti kubwa ya muda na hilo lisikuumize kichwa.swali kwa mliopata kazi hivi kati pdf kwenye web na barua kipi kinatangulia kutoka......?
Mwenyezi Mungu ni wetu sote, kama unaamini kwake yeye.Mkuu yataka moyo kwa kweli
Maisha popote. Mimi nimekuwa located sehemu ambayo sikuwahi imagine ila nimeshaanza kuipenda na sitamani kuondoka.Imagine ukifaulu uende dodoma hapa dsm nauli 2000 kila sehem hapana shida mkuu
Niwe muwazi sinapata changamoto yoyote ,,, japo deadpoll nilikuwanayo just incase of any thing happensMajina yako yapo sahihi, ila n vyema ukiwa na Deadpool mana utumishi hua wanatoa suprice bila kutegemea.
Noo namaanisha usaili kaka halafu nafasi iko moja tuMaisha popote. Mimi nimekuwa located sehemu ambayo sikuwahi imagine ila nimeshaanza kuipenda na sitamani kuondoka.
Kuwa na imani.Noo namaanisha usaili kaka halafu nafasi iko moja tu
Upo wap wew mkuu😁Humu watu wanapenda kuwajaza watu hofu zisizo na mpango. Mzee usikute tupo ofisi moja.
Ofis ya pili kwa ukubwa kutoka juuUpo wap wew mkuu😁
Ofis gan mkuu wengin hatuzijui majinaOfis ya pili kwa ukubwa kutoka juu
Kama Ofisi ya kwanza kwa ukubwa ni ya ssh.Ofis gan mkuu wengin hatuzijui majina